• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 2 bé camp

Status
Không mở trả lời sau này.

Bé Xún

T.Viên Năng Động
chaco dt de ll j ca

Hơ, bạn nào liên lạc và muốn mua thì wa yh hoặc nhắn tin nhắn riêng mình mới đưa sdt vì sợ mn suốt ngày gọi vs cả mình dùng ké máy chị nên sợ chị la........

Bé Xún

T.Viên Năng Động
cho ảnh đi bạn

Uhm, nhỉ đang định hum nay up ảnh thế mà mải chơi quên mất.....mai up vậy :Onion33:

Uhm, nhỉ đang định hum nay up ảnh thế mà mải chơi quên mất.....mai up vậy :Onion33:

mình chưa bao h nuôi camp.muốn thử mà sợ nó chết thì tội lắm

Bé Xún

T.Viên Năng Động
mình chưa bao h nuôi camp.muốn thử mà sợ nó chết thì tội lắm

Nuôi đi bạn, mấy bé kute lắm, mà hams nuôi đến tận hơn 1 năm nó mới chết mà ^^.Còn ko mún nhìn thấy nó chết thì khi nào bé bạn già rùi thì..........bán lại cho ng` ta rùi bảo là 3 tháng :Onion33: .........đùa thui :Onion33: .......nhưng nuôi hams vui lém bạn ạ...........cũng buồn khi nó chết nhưng niềm vui khi nuôi hams còn nhiù hơn bạn à :gut:

Nuôi đi bạn, mấy bé kute lắm, mà hams nuôi đến tận hơn 1 năm nó mới chết mà ^^.Còn ko mún nhìn thấy nó chết thì khi nào bé bạn già rùi thì..........bán lại cho ng` ta rùi bảo là 3 tháng :Onion33: .........đùa thui :Onion33: .......nhưng nuôi hams vui lém bạn ạ...........cũng buồn khi nó chết nhưng niềm vui khi nuôi hams còn nhiù hơn bạn à :gut:

bạn cho mình linh tham khảo đi.cảm thấy đc mình qua rước 1 em ngay.sợ không có kinh nghiệm

bedautay870

T.Viên Năng Động

hi có vẻ buôn bán đc nhỉ? t ko bán nữa cứ thấy tiếc sao ý. bán 2 bé rồi nhìn nghĩ mà thương lắm :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: . vẫn còn 5 pé đực so kute đánh cãi nhau chí choé, nhất là bé tật ở mắt ghê gớm nhất đàn. nó mà chơi whell con nào tranh chết với nó. haiz tính giống pà mẹ ghê gớm :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
hi có vẻ buôn bán đc nhỉ? t ko bán nữa cứ thấy tiếc sao ý. bán 2 bé rồi nhìn nghĩ mà thương lắm :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: . vẫn còn 5 pé đực so kute đánh cãi nhau chí choé, nhất là bé tật ở mắt ghê gớm nhất đàn. nó mà chơi whell con nào tranh chết với nó. haiz tính giống pà mẹ ghê gớm :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

Bán đi thì bé càng vui chứ sao.......bé sẽ có một tổ ấm mới......chứ ko bán thì.........ngày nào cũng bị stress vì tranh wheel à^^

bedautay870

T.Viên Năng Động
Bán đi thì bé càng vui chứ sao.......bé sẽ có một tổ ấm mới......chứ ko bán thì.........ngày nào cũng bị stress vì tranh wheel à^^

giờ 5 con 2 whell.hic bùn.ai mua đâu toàn trả rẻ :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

cho mình ảnh đi.mình muốn nuôi lắm rồi. nt vào 01688919186 để mình on yahoo cho dễ nói chuyện nha

Bé Xún

T.Viên Năng Động
cho mình ảnh đi.mình muốn nuôi lắm rồi. nt vào 01688919186 để mình on yahoo cho dễ nói chuyện nha

sr bạn nha :lau_mo_hoi: mình tưởng bạn là cái bạn add nik yh mình.......nên.......bạn ý đặt trước ùi......rất là sr

À ma bedautay ơi, bán cho bạn này 1 bé đi^^

sr bạn nha :lau_mo_hoi: mình tưởng bạn là cái bạn add nik yh mình.......nên.......bạn ý đặt trước ùi......rất là sr

À ma bedautay ơi, bán cho bạn này 1 bé đi^^

ẹc.thôi thì tìm nơi khác vậy.bán biết nơi nào bán chuồng rẻ không

Bé Xún

T.Viên Năng Động
ẹc.thôi thì tìm nơi khác vậy.bán biết nơi nào bán chuồng rẻ không

Mua lồng cũ rẻ nhất đó :157: .....................

Status
Không mở trả lời sau này.