• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán 5 nhóc mèo Ba tư lai BTLN 2 tháng cực xinh và nghịch ngợm

vhc118

Mình đã inbox giá các em cho các bạn nhé. Mèo mẹ biết sắp rời xa các con nên cứ meo meo loạn lên từ hôm qua đến giờ. Khổ thân em ý quá. Mèo con thì càng ngày càng nghịch, to như nhợn con, chạy nhảy lung tung trời :Onion34:

Các bạn tốt nhất qua nhà mình xem nhé. Mình dân nuôi chó mèo để nuôi trong nhà cho vui lâu rồi chứ không phải dân kinh doanh =)). Chăm lo cho husky bệnh, cứu khỏi rồi chó nhật, phốc sóc, mèo xù qua tay mình bao năm rồi :)). Trước thì toàn cho chó Nhật sinh em bé thôi. Mèo thì mấy năm nay nuôi mèo rồi mình mới dám cho em này thỏa lòng mong ước sinh con. Các em bé thì toàn mình chăm từ khi mới lọt lòng, nhiều khi chăm đến 12h-1h mới đi ngủ. Mèo mẹ thì nhà nuôi, mèo bố thì lấy bên bác Bảo Sinh 2 em đẹp nhất bên đấy, giá cao hơn những nơi khác nhưng yên tâm, mèo con thì giờ toàn cho ăn ngon nên trộm vía các em lớn nhanh. Mình cũng để cho các em cứng cáp, 2 tháng mới bán, để các bạn đưa các em ý về đỡ vất vả chăm lo, cứ thế mà nuôi thôi. Nên các bạn yên tâm mèo nhà mình nhé. Nhà ko nuôi được, chứ ko mình nuôi hết rồi ý. Nhìn em nào cũng xinh, cứ đi làm về nhà là phải ngó các em ý đầu tiên đã.

Mình nghĩ các bạn thật sự muốn nuôi thì qua nhà mình xem bé mèo, nhiệt tình và yêu các em, mình bớt giá nhé :acute: . Yên tâm nuôi mèo nhà mình, có gì cứ gọi hỏi mình là mình hướng dẫn ngay. Hơn 20 năm kinh nghiệm chăm chó mèo rồi