• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Alaska đực(Giant),nâu đỏ,trên 60 kg,13 tháng tuổi

tuấn.nguyễn

Angle Alaska Malamute
Nhì lac kết em này. Nhưng mà 30tr thì mình khó với tới quá. Căn bản mới lấy 1 em 17tr của bạn Phú ở Biên Hòa. Up cho thần tượng mau về nhà mới!

KimNgan1

thích quá ... nhưng tháng 10 Mẹ em mới cho mua ... tiếc ghê .... Nếu Anh zai còn thì liên lạc em nhé .... 0122 5555 292 .... :wub:

tieu_tuan

Moderators
Staff member
BABYYENNHI said:
Giờ bạn alo chị ấy xem con của mình bao nhiu ??? 0 duới 30 triệu !!! Giant mà 8 - 10 triệu !!! Hahaha 0 biết mà nói nhảm nhục lắm !!!
bạn babyyennhi mà còn cm tư ngữ kích động người khác như thế,mình sẽ xử lí mạnh tay hơn đó!
chuyện buôn bán của người ta bạn quan tâm và cm như thế để làm gì,nếu bạn muốn mua bé thì alo cho chủ topic còn muốn tranh cãi thi xin địa chỉ yh của các tv mà nói chuyện,chứ tại sao cứ cm vào topic gay loãng topic thế
anh nói thêm bây giờ chứ đau phải 1 năm 2 năm về trước mà alaska giant có giá 30tr hả bạn,cái giá đó là giá để trưng chứ có mấy ai mà chấp nhận mức giá đó đâu,nếu mua 1 con chó con mà 30tr thà bỏ thêm tí tiên mua 1 con cho có giấy còn sướng hơn,em không thấy alaska việt sinh tại sài gòn bay giờ nhiều và giá alaska đang giảm do quá nhiều bạn mua bán alaska, 100 người bán nhưng chỉ 1 người mua!

box mua bán chứ đau phải box tranh cãi và nói nặng nhau như thế
Thân

BABYYENNHI

YTC Developer
Người ta bán giá như thế & mình mua vẫn giá như thế mà bạn ấy bảo mình chém gió !!! Chém gió thì được gì ??? Mình đâu phải là dân mua bán mà phải nâng cao giá cún mình lên làm gì !!!??? Mình chỉ nói để bạn ấy hỏi lại người bán cún cho mình mà bạn ấy biết chứ bạn ấy đừng phát ngôn như thế !!! :go_mo:

tieu_tuan

Moderators
Staff member
BABYYENNHI said:
Người ta bán giá như thế & mình mua vẫn giá như thế mà bạn ấy bảo mình chém gió !!! Chém gió thì được gì ??? Mình đâu phải là dân mua bán mà phải nâng cao giá cún mình lên làm gì !!!??? Mình chỉ nói để bạn ấy hỏi lại người bán cún cho mình mà bạn ấy biết chứ bạn ấy đừng phát ngôn như thế !!! :go_mo:
vậy stop và các bạn không tranh cãi zì để tránh làm loãng topic nha,
những vần đề không liên quan mình sẽ xóa
Thân

BABYYENNHI

YTC Developer
tieu_tuan said:
vậy stop và các bạn không tranh cãi zì để tránh làm loãng topic nha,
những vần đề không liên quan mình sẽ xóa
Thân
Bạn cứ vào mà xem https://www.facebook.com/photo.php?fbid=374398859335374&set=a.374398802668713.1073741858.100002957887428&type=1&theater
Chưa nhìn cún người ta thế nào ? Mua bao h ? Có giấy tờ 0 mà đã là lối khi nghe cún người ta hơn 30 triệu !!! ( Còn nếu thấy người ta thẵng tính wa' bạn 0 thích thì cứ xóa đi !!! :gongxi-1: )