• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán bò sát và một số đồ dùng cho bò sát

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Như tiêu đề em đang cần cho đi bớt pet nên sẽ để các em ý với giá như sau :
1. Thằn lằn mắt ếch : cute , người đẹp dáng xinh, nuôi chơi đã lâu nên cực thuần người nhé ^^ biết sẽ được thả ra là theo ngay ^^ giá 200k/e số lượng cực cực có hạn ^^ nhỏ bé như mấy chú LG, nuôi dễ, ăn dế, ị ít nên lâu lâu mới phải dọn chuồng ^^ không hôi không cắn, hiền lành , thân thiện vs mọi lứa tuổi ^^ thân mình mềm mềm sờ khoai khoái =))
2. Bọ cạp 40k/e size max ^^ ăn dế, khoẻ mạnh chắc người, bóng bẩy, không lỗi và bệnh tật, cho bò lên cơ thể thoải mái nhá ^^ thuần 100%

3. Vài em CWD đực cái đầy đủ xanh lét, gai cao, không lỗi, ăn uống tốt khoẻ, vệ sinh bình thường size 8x-9x- max giá 350k/ e đực, cái 270k-300k tuỳ từng em dựa voà màu sắc, độ đẹp nhé ^^

LH 01632553361 ......... hoặc inbox =)) có thể đổi chác nhé

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
cuongdeaca said:
avt yêu thế kb fb với :))
Hemiscorpius lepturus anh ạ ^^

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
nhimkiengseo said:
Eo ui, nhìn con bò cạp sợ quá :lau_mo_hoi:
Nuôi như nuôii nhím ^^ bạn nuôi nhím thế nào y như thế mỗi tội ăn ít, ngủ nhiều, vệ sinh ít nên dọn chuồng nhẹ nhõm lắm

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
xuxu98 said:
up cho bạn cùng khối cái :D
Ái chà chà ... lâu không gặp ^^ cảm ơn đã top phụ t nhá hehehe

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Top of the world nhé ..........................

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
hanikami said:
cho mình xin hình than lan mat ech ban oi
Mình không có máy chuọ bạn ơi @@ có hình thì cũng cách đây vài tháng rùi ... giờ size max ùi ^^ bạn lên mạng tra là ra ngay ^^ nhìn cute, không lỗi không lầm nhé ^^