• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán bầy mèo xiêm lai Anh Lông ngắn (đã bán hểt,bán luôn bé mèo xiêm mẹ nha

poodleandpom

YTC Developer
hiện mình còn 4 bé mèo xiêm lai anh lông ngắn , ,mẹ là mèo xiêm thuần chủng , bố là aln màu hymalaya , các bé nay đã ăn được cơm rồi .. mỗi bé 1tr5 (5 bé đã về nhà mới hết hiện chỉ còn mèo mẹ giá 850k)
bạn nào quan tâm gọi mình 0938300078 nhé
mình ở cc 518 võ văn kiệt q1

mẹ của các bé

cha của các bé

p3l0v3ly

Member
poodleandpom said:
hiện mình còn 4 bé mèo xiêm lai anh lông ngắn , ,mẹ là mèo xiêm thuần chủng , bố là aln màu hymalaya , các bé nay đã ăn được cơm rồi .. mỗi bé 1tr5 3 đực , 1 cái
bạn nào quan tâm gọi mình 0938300078 nhé
mình ở cc 518 võ văn kiệt q1

mẹ của các bé

cha của các bé

mình mún mua lắm bạn có thể fix cho mình đc ko?

Mèo Cheryl

Member
Hôm nay em đưa nhóc về nhà, trên đường đi nhóc ta nhoy kinh khủng :)), cắn em đau thôi rồi ^^. Đã được đặt tên là Cookies, về nhà được mèo mẹ Sunny nhà em rất nhiệt liệt đón chào và chăm sóc. Cookies ngoan ngoãn và háu ăn kinh khủng :)). Anh cho em hỏi lại là bé đã được chính xác mấy tuần tuổi rồi ah? Nếu trên 5 tuần, em sẽ cho bé uống thuốc xổ giun cho yên tâm ^^.
Cảm ơn anh ah :)

poodleandpom

YTC Developer
Mèo Cheryl said:
Hôm nay em đưa nhóc về nhà, trên đường đi nhóc ta nhoy kinh khủng :)), cắn em đau thôi rồi ^^. Đã được đặt tên là Cookies, về nhà được mèo mẹ Sunny nhà em rất nhiệt liệt đón chào và chăm sóc. Cookies ngoan ngoãn và háu ăn kinh khủng :)). Anh cho em hỏi lại là bé đã được chính xác mấy tuần tuổi rồi ah? Nếu trên 5 tuần, em sẽ cho bé uống thuốc xổ giun cho yên tâm ^^.
Cảm ơn anh ah :)
bé sinh ngày 2/3/2013 đó em..... chính xác là 10h tối .... vậy là cookies may mắn có chủ tốt rồi ... mai mốt cookies lớn có dịp cho a qua thăm với nhé ...

tinytei

TinyTei
Mình gặp a ý lúc a ấy đi giao mèo nầy :( Hình như cả 4 em đều có chủ cả r thì phải :(
Thích mà nhà có 2 em ALD rùi. 1 em mới đẻ 3 mà die 2 nữa :( Hixxxx

poodleandpom

YTC Developer
Mèo Cheryl said:
Ok anh ^^, qua thăm mẹ nuôi Sunny của nó luôn ah ^^
ok em .... hehehe ....
tinytei said:
Mình gặp a ý lúc a ấy đi giao mèo nầy :( Hình như cả 4 em đều có chủ cả r thì phải :(
Thích mà nhà có 2 em ALD rùi. 1 em mới đẻ 3 mà die 2 nữa :( Hixxxx
hồi chiều a đi giao, người ta chỉ lấy có 1 bé màu trắng à .. hjx ... chiều nay mới có 1 người đến đặt gạch bé gái ... nên a còn 2 bé đực đó .. 1 bé đẹp nhất a tính để lại nuôi , nhưng mai người ta cũng hẹn đến xem luôn ...