• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Bulldog baby cái hơn 3 tháng!

Status
Không mở trả lời sau này.

huskylove

T.Viên Năng Động
Mình có 1 e bulldog baby, cái, sinh ngày 24/02/2012! Do nhà bận cộng việc, ko có thời gian trông chừng bé và quan trọng là bọn giang hồ đang lắm le bắt bé nên đành phải cho bé ra đi để khỏi bị tiếc nuối! Bé hoàn toàn khỏe mạnh, đặc biệt là ăn rất khỏe! Ai quan tâm xin liên lạc với mình, giá bé là 6tr. Sẽ fix cho bạn nào yêu dòng cún này!
SĐT: 0939224895!
Hình của bé!
View attachment 32194
View attachment 32195
View attachment 32196

huskylove

T.Viên Năng Động
ak em nay bua truoc mjh hoi ban de mua nek, ma cho hoai ko thay ban hoi am j het lam mjh bun ghe

HIhi, giờ hồi âm rùi bạn có lãnh cún ko?

huskylove

T.Viên Năng Động
up cho những người yêu bull đọc
chúc bé mau có chủ mới

Thanks bạn nhìu, thật tình mình ko muốn bán nhưng em nó bị giang hồ dòm ngó hăm he quá nên phải cho nó lên kiệu kiếm nhà nào có chế độ bảo vệ an toàn hơn nhà mình!

huskylove

T.Viên Năng Động
hoi mua thj ko ban hoi da mua pe khac roi thj lai ban, ko hieu noi :go_mo:

Oh, lúc đó nó bị ho phải chữa trị hết mới bán chứ bạn! Bán khi nó còn bệnh, lỡ bạn nuôi ko kỹ bệnh nặng thêm, bé chết mình ko cầm lòng nỗi đâu. Khỏe mạnh hoàn toàn, sức đề kháng cao mới cho bé đi được. Bán chó bệnh cho người ta, cún chết là mình mang tội. Mình hơi tin tưởng vào phật giáo hihi! :good_job:

huskylove

T.Viên Năng Động
Up cho be mau ve nha moi nao! Hinh thu 3 nhin be de thuong kieu giang ho qua!hehe

Thanks chị nhìu. Nó cũng giang hồ lắm á chị. Dám giành cắn lại bé husky. Ăn cũng nhiều và dễ hơn bà husky. Mà con hus của chị ngộ ghê, mỗi lần ăn hải sản là tiêu chảy!

kiet19

YTC Developer
phụ bro nè, cứ nhốt bé trong chuồng thì thằng giang hồ nào dám me chứ.hehe, bé nhà mình thì nuôi thả trong nhà cho lanh, biết đâu là người quen người lạ

huskylove

T.Viên Năng Động
phụ bro nè, cứ nhốt bé trong chuồng thì thằng giang hồ nào dám me chứ.hehe, bé nhà mình thì nuôi thả trong nhà cho lanh, biết đâu là người quen người lạ

Thanks! nhốt trong chuồng thì nhốt chứ, nó lại vờ xem nựng rùi cưỡm đi mất làm gì đc nó! vàng của e gái đại ca mà nó còn dám giật công khai giữa chợ, thì mấy con cún nhằm nho gì nó!

Status
Không mở trả lời sau này.