• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán cá sấu con nuôi kiểng 430k TPHCM q11

mrty2012

Member
cá sấu mua thử 1 con về nuôi mà có fix ko bạn được 400k chẵng mình qa xem và có cho lựa ko :go_mo: .Ko được thì up phụ bạn vì chưa nuôi cá sấu bao giờ chỉ sợ sau này lớn ko pek nuôi = gì :man_in_love:

mrty2012 said:
cá sấu mua thử 1 con về nuôi mà có fix ko bạn được 400k chẵng mình qa xem và có cho lựa ko :go_mo: .Ko được thì up phụ bạn vì chưa nuôi cá sấu bao giờ chỉ sợ sau này lớn ko pek nuôi = gì :man_in_love:
400k ok,bạn alo mìn đi, yên tâm đi bạn cá sấu mìn hãm ăn là nó hk bao giờ lớn hết à....tức là 5 ngày ăn 1 lần sẽ sjze nhiu như zay đó hì nuôi kiểng ok, có thể cầm trên tay

mrty2012

Member
Cho mình xin cái địa chỉ qa coi được ko ưng con nào mình bắt ok và có thể tex ăn cá mồi hay thức ăn khác được ko sợ mua về nó stress bỏ ăn rồi chết hix.Tại hồi đó có nuôi mấy con bò sát khác rồi trên DD thì nói mạnh khỏe rồi về nó bị stress bỏ ăn rồi chết khô nên tiếc lắm @@

mrty2012 said:
Cho mình xin cái địa chỉ qa coi được ko ưng con nào mình bắt ok và có thể tex ăn cá mồi hay thức ăn khác được ko sợ mua về nó stress bỏ ăn rồi chết hix.Tại hồi đó có nuôi mấy con bò sát khác rồi trên DD thì nói mạnh khỏe rồi về nó bị stress bỏ ăn rồi chết khô nên tiếc lắm @@
sao là text ăn dc bạn, bạn cho ăn ruột cá ngoài chợ bằm nhỏ là nó ăn à, hang mình chat lượng con nao cũng ăn nên uy tín chứ mua ùi đổi lại thì hk dc bạn ơi...112 đội cung f11 q11 tphcm. nếu tin tưởng thì wa xem nhé, làm ăn lớn hk bán đồ dõm chỉ z thui

Pham hoang ngoc tram said:
Bé ăn h bạn????? Ăn có nhìu hem??
ăn thì hk ăn sao song nè bạn oy,ăn cũng vừa à 2 ngày ăn 5 con cá chép nhỏ hay it ruột cá là ok,nếu mún hk lớn giữ sjze z luôn thì 5 ngày cho ăn 1 lần sẽ hk bao h lớn.có thể cấm bắt lên chơi