• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán các bé mèo con ALD đáng yêu (fix giá 2tr/bé)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mình thích bé Nâu quá, xem lại thì thấy giới tính là cái, hix..tiếc quá lun, ở nhà đã có 2 công chúa r,đang tăm te hoàng tử đây!
Lên cho các cháu mau về nhà mới nhé!đã có bé nào có chủ tốt chưa bạn

quynhhoa94 said:
fix di b oi để bé mau về nhà mới! Mình phải đặt ngoài HN vì giá các bé trong đây cao quá :<
Bạn đặt mèo ngoài HN là ở đâu vậy bạn, có uy tín ko? Bạn cho mình địa chỉ + sđt với, mình cũng ở VT muốn nuôi mèo lắm, mà giá trong này cao quá, cám ơn bạn nha

candydoll910

YTC Developer
superheo said:
ảnh của bé phô mai về nhà mới nhé ;) thx cô chủ nhỏ đã tạo điều kiện cho bé về nhà nha ;)

http://www.yeuthucung.com/topic/59209-new-member-of-the-family/#entry482824
A, cảm ơn anh đã share thông tin của Phô mai cho em biết, bé có cái tên dễ thương lắm, em cũng thích cái tên đó từ lâu rồi và định là đặt cho bé mèo sau này của em tên đó, nhưng anh xí mất rồi.... Phô mai là bé gái háu ăn nhất đàn đó, nếu đc ăn uống đầy đủ chắc bé sẽ đẹp lắm.... à, anh nhớ sổ giun cho bé đi nhé, bé đc 1 tháng rưỡi rồi đó ^^

superheo

candydoll910 said:
A, cảm ơn anh đã share thông tin của Phô mai cho em biết, bé có cái tên dễ thương lắm, em cũng thích cái tên đó từ lâu rồi và định là đặt cho bé mèo sau này của em tên đó, nhưng anh xí mất rồi.... Phô mai là bé gái háu ăn nhất đàn đó, nếu đc ăn uống đầy đủ chắc bé sẽ đẹp lắm.... à, anh nhớ sổ giun cho bé đi nhé, bé đc 1 tháng rưỡi rồi đó ^^
oh, sáng nay e mới cho e nó sổ giun, về nhà nghịch lắm, cứ chạy lòng vòng trong nhà suốt ngày :lau_mo_hoi:

Status
Không mở trả lời sau này.