• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán cún Phốc Sóc lai Nhật siêu xinh ^^!

beeboo2429

Member
ytc_hong said:
Minh thay be Den va Trang la dep nhat. Tiec rang minh o HCM
^^ cảm ơn bạn, mọi người đến chơi cũng khen em đen trắng lắm ^^~ mình cũng cưng em ý từ bé, bế nhiều nên em ý cũng tình cảm lắm :)

Misugi296

Bạn ơi, hn mình gọi bạn mấy lần không thấy nhấc máy !!! Có gì a lô lại cho mình theo số 0129 595 9923 để mình hỏi chút nha !!!

các bạn ơi cho mình hỏi với ! mình mới tạo tài khoản lên chưa dõ lắm! phần shoutbox của mình nó cứ hiện lên số 1 2 3 kiểu như có tn về là cái gì vậy bạn? mình k hiểu ! ấn vào đó cũng k thấy gì mới cả ! còn phần ib mà các bạn nói có phải là phần tin nhắn mới k vậy ? thank

beeboo2429

Member
nguyễn anh said:
các bạn ơi cho mình hỏi với ! mình mới tạo tài khoản lên chưa dõ lắm! phần shoutbox của mình nó cứ hiện lên số 1 2 3 kiểu như có tn về là cái gì vậy bạn? mình k hiểu ! ấn vào đó cũng k thấy gì mới cả ! còn phần ib mà các bạn nói có phải là phần tin nhắn mới k vậy ? thank
Phần shoutbox đấy hình như là tổng hợp tin mọi người đăng trong ngày thì phải bạn ah :), còn inbox tức là bạn ấn vào nick của 1 bạn khác, sẽ thấy profile của bạn đó và 1 ô đề chữ "tin nhắn" ngay đầu trang bạn ấn vào và viết tn vào đó :)