• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó gấu đen 3.5 tháng rất lanh lợi, háo ăn và cực kì khôn(bao sống)

kellykent

Nhất tâm - Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến
Mình là SV năm2, hiện đang ở nhà trọ một mình, vì quá yêu chó sau hai ngày trằn trọc suy nghĩ mình có đủ khả năng nuôi một chú chó làm bạn được không? cùng với sự háo hức muốn có 1 chú chó làm bạn mình quyết định mua một chú chó gấu, vì thấy nó rất xinh và lại khôn nữa, Nói thật là mình mua tai LÊ HỒNG PHONG, mua về mới bắt đầu tìm hiểu coi nó là giống gì?sống ntn?có khôn không? dạo trên nhiều diễn đàn mình thấy có rất nhiều ý kiến chó gấu mà mua ở LHP thì không 5 ngày cũng 7 ngày sẽ chết, mình thật sự rất bùn, vì trước khi mua mình chỉ biết đi mua không tìm hiểu gì thêm, nhưng vô cùng may mắn mình mua về 2 ngày mình cho em nó đi sổ lãi và tiêm văcxin ngừa 6,7 bệnh gì đó,tưởng sau một tuần em nó sẽ chết như nhiều ý kiến khác nhưng 2 tuần sau em nó vẫn rất khỏe mạnh ăn uống bt mình tiêm vắcxin muỗi thứ 2 cho em nó và giờ minh đã nuôi em nó được đúng 1 tháng10 ngày,em nó cực kì khỏe mạnh, nhưng khi nuôi rồi mới biết, mình là SV tài chính còn phụ thuộc lại đi học suốt ngày, đặc biệt không có không gian rộng rãi cho em nó chơi, em nó là chó nhỏ nên rất cần được quan tâm, chạy nhảy mình rất rất thương em nó nhưng đành phải bóp bụng bán em nó để có một người chủ mới thật sự có đầy đủ ĐK chăm sóc em nó tốt hơn mình.

Em nó là chó gấu đực(dễ thương hay không?thì lên google sẽ biết), khi mua người ta nói khoảng 2 tháng về mình nuôi hơn 1 tháng nữa. Đặc biệt rất là khôn, nhốt trong chuồng hoặc trong nhà có đau ị hay đái cỡ mấy cũng không dám, mỗi lần đều sủa để dẫn ra ngoài..., rất hiếu động thả ra ngoài là chạy nhảy liên tục,phải nói là rất quậy,làm cái gì sai la hay đánh nhẹ là không dám tái phạm,còn một cái mà mấy bạn hầu như nuôi chó cũng rất thích đó là dễ ăn vô cùng,nhiều khi mình không có gì ăn lấy cơm không trộn với chút nước lạnh và ít hạt nên knor cũng ăn nhưng không nhiều thôi -> rất dễ nuôi.
Giá:1tr3 (mình mua là 1tr+tiêm ngừa,sổ lãi.giống chó này ở VN rất hiếm hầu như nuôi đều bị chết,còn nếu sống cũng bán 2tr5-3tr/em mình đã từng thấy trên forum có anh nào bán giá đó) sẽ Fix 1 tí cho anh em nào thật sự yêu thương nó.Ai quan tâm thì qua nhà mình xem em nó cho dễ mua luôn chứ up hình thì không thực tế, con nếu cần hình mà không qua được thì gọi số ĐT:01686590890 mình sẽ cố gắng send hình cho. Ah mà quên mình ở gần metro Hiệp phú,q12, có sổ khám sức khỏe đàng hoàng nha. thank mọi người quan tâm.

Nhung90

T.Viên Năng Động
mún pé về sớm thì up hình lẹ lẹ lên

bít ngay cha này lại nhảy vào giựt tem mà, chó gấu này có phải là chó gấu giống em màu trắng ngà kute kute giống của anh sô cô la chuối bán k nhỉ?

kellykent

bít ngay cha này lại nhảy vào giựt tem mà, chó gấu này có phải là chó gấu giống em màu trắng ngà kute kute giống của anh sô cô la chuối bán k nhỉ?

đã là chó gấu thì đều giống nhau các ban, nhưng chó mình màu đen

kellykent

chó gấu của mình màu đen bạn ah

maxxbi

T.Viên Năng Động
bạn có ship qua q1 dc k ạ ?..mình mua về tặng bạn gái ^^..đã từng nuôi và chết nên giờ rất muốn kím 1 pé khỏe mạnh để nuôi

kellykent

bạn có ship qua q1 dc k ạ ?..mình mua về tặng bạn gái ^^..đã từng nuôi và chết nên giờ rất muốn kím 1 pé khỏe mạnh để nuôi

Nếu như bạn đã quan tâm thì mình ship free cho bạn luôn, yên tâm mình đảm bảo chó rất khỏe

kellykent

ship ra hn dc k bạn ơi!!!!!!!!!!!

mình không ship ra HN được bạn ơi do minh chưa bao giờ bán chó lần nào hết.Thank đã quan tâm

kellykent

Up ảnh cho mình xem đi. Mình ở gần Metro Hiệp Phú nè! OK thì qua rước về!

mình mới tạo topic mới đã up ảnh các bạn qua xem giup mình,vì topic cũ không up ảnh được.thank

minh duy

Member
ban oi minh cung muon nuoi nua ma m o vinh long lan o day cho gau ban mat lam m mua ko noi neu ban ban m mua ma ban gui cho m nha m tra cho ban 1t500k tinh luon tien van chuyen vi m cung la sv nua ne ma ham nuoi cho lam m la sv dh cuu long ne hjhjco j tl m nha