• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán chó khôn nhất thế giới BORDER COLIE

0922005523

Member
Bán chó BORDER COLLIE THUẦN CHỦNG:
BORDER COLLIE là loài chó có chỉ số IQ cao trong các loài chó nên được mệnh danh là LOÀI CHÓ KHÔN THẾ GIỚI
Đàn 7con: 2 nâu đỏ và 5 Lilac meler triCorlor.

CHÓ Bố: MAN Nhà Quân Vũ -Club Border Collie Việt Nam.Mẹ: BOD nhà mình THUẦN CHỦNG MANG TỪ ANH VỀ (HIỆN NAY em BOD LA CON DUY Ở VIỆT NAM LÀ DÒNG SMOTH COAT)
Mặt đẹp, kẻ vẽ cân, khăn quàng cổ đầy đủ và đẹp, chế độ Canxi từ lúc mang thai đầy đủ.
Dòng Smoth Coat (Lông sát thân - dài khoảng 2,5cm óng mượt, đẹp).
VÌ LÀ LÔNG NGẮN NÊN RẤT THÍCH HỢP KHÍ HẬU Ở VIỆT NAM ĐẶC BIỆT LÀ MÙA HÈ nên các bạn sẽ nhàn hơn khi chăm sóc và không bao giờ sợ sốc nhiệt mà "ra đi" khi vận động vào mùa hè.
CHI CHÚ:
GEN chó CON nhà mình chuẩn LILAC MELER và NÂU ĐỎ chứ không phải blue meler HOẶC ĐEN TRẮNG ĐÂU NHÉ;
Chó MẸ: nhà mình nâu đỏ thuần chủng mang từ ANH về và chó bố là gen lilac chứ cả 2 bố mẹ đều là gen Nâu và Lilac chứ không có 1 chút gen blue hoặc đen trắng nào nên bạn nào mua chó nhà mình yên tâm hoàn toàn nay mai sản phẩm thế hệ sau sẽ không bao giờ có blue hoặc đen trắng. (ĐÃ CÓ CÁC SẢN PHẨM CON CHÁU ĐỀU THUẦN CHỦNG. RIÊNG 4 LỨA CON CỦA BOD và MAN đều chỉ có 2 màu: Nâu đỏ và Lilac chuẩn)
LH A HANH 09 22 00 55 23
(TIỀN NÀO CỦA NẤY CÁC BẠN KHÔNG NÊN SO SÁNH VỀ GIÁ CAO GIÁ THẤP NHÉ)