• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó lai giống khủng 2tr đây ...........

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Do vỡ gạch nên bác mình nhờ mình đăng bán tin này, mong mọi ng đi qua đi lại xem xong nhớ cmt " yểm trợ" nhé
Số lh xem phía phần chữ kí mọi thông tin chi tiết xin gọi thẳng tới số 01632553361 ( có nhận ship trong khu vực toàn Hà Nội nếu đã chắc chắn mua cún không hoàn trả )

Thanh lí hộ nhà bác! Nhà bác mình đang còn 1 chú chó con giống dachshund lai phốc, ( 90% lai con mẹ là giống dachshund , con bố chiếm tỉ lệ 10% lai ) màu đẹp, sáng , nghịch ngợm nhưng lại bị vỡ gạch nên đành đem bán với giá 2tr no fix....Thanh lí hộ nhà bác!
Con bố ( phốc) đã có ng qua bắt hôm vừa rồi ... Có ảnh chó bố
Chó mẹ là dachshund chính gốc! không bán .... có ảnh chó mẹ ( chó này bác mình đk tặng nên giữ làm kỉ niệm)
Chó con là sản phẩm lai tạo giữa 2 loài nên có chút ngộ nghĩnh pha thêm sự tinh nghịch , đang dạy bắt chuột nhé ( mang trong ng dòng máu của loài chó săn động vật nhỏ như dachshund mà ) 1 nhược điểm chưa khắc phục đó là : gặp chủ >> vui quá >>> tè dầm hic hic tuy nhiên đang khắc phục!
Chó nhà nuôi và đẻ >> bảo hành 1 năm nếu chó mới bắt về có mầm mống bệnh tật do bên mình nuôi, lỗi ngay từ bên mình !! ngoài lí do đó không trả lại tiền, không nhận nhận lại cún với bất kì lí do nào khác
Tất cả đều có thể xem cún và chó mẹ qua webcam trực tiếp còn chó bố chỉ có thể xem ảnh
Bác mình muốn thanh lí hết sớm nên bạn nào muốn mua mà mua sớm sẽ đk fix giá

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
kutestyleboy09 said:
Thật là phí khi bạn cho lai giữa chungs
Hic hic vốn không định thế nhưng con bố ban đêm rình mò lúc cả nhà đang ngủ đã xông vô buồng chó mẹ ........và thế là 3 tháng 10 ngày sau? ......... 4 bé cún lai ra đời!! đã cho đi 3 bé, còn mỗi bé này thui hic hic :(( :(( tại chúng nó chứ không phải tại mình đâu huhuhu ddwungf đổ tội cho mình

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
toypoodle_123 said:
bổ sung thêm cai ảnh dễ mua bán hơn nha chị , chúc pé sớm về nhà mới nà , dachsund lai vs fox k biết như thế nào nhỉ ^^
nhìn ngộ phết đó nhưng được cái màu lông với chút khuôn mặt thôi còn đâu dáng, ngực, tai, ng,... giống mẹ hết!!

tientam92

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
Hic hic vốn không định thế nhưng con bố ban đêm rình mò lúc cả nhà đang ngủ đã xông vô buồng chó mẹ ........và thế là 3 tháng 10 ngày sau? ......... 4 bé cún lai ra đời!! đã cho đi 3 bé, còn mỗi bé này thui hic hic :(( :(( tại chúng nó chứ không phải tại mình đâu huhuhu ddwungf đổ tội cho mình
chó mang thai từ 58~63 ngày thôi... ko đến 3 tháng 10 ngày đâu =))

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
tientam92 said:
chó mang thai từ 58~63 ngày thôi... ko đến 3 tháng 10 ngày đâu =))
ukm chắc vậy cũng 2 tháng rồi còn gì ( theo như lời bạn nói) tại lúc con chó mẹ chửa và đẻ mình có ở nhà đâu! về đã thấy đẻ rồi mà thời gian mình đi là khoảng 3thang với 2 tuần mà ( đi chơi hì hì)

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Top lần nữa nào..... hic hic e nó sắp lớn tướng rùi mà hông có chủ rước về thương ghê :(( :((