• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó Phú Quốc 4 triệu

Mr_Troc

Hiện tại papa mình đang có mấy em Phú Quốc, thấy cụ kể là bố của các bé là cậu Moon nhà bác Billadin trong Hội Chó Phú Quốc Hà Nội.
Giá 4-6 triệu/bé có Fix.
Tel: 01243601938 (chú Cần)
Nhà khu vực phía đường Lạc Long Quân.
Mình mới chỉ có ảnh của 10 bé 4 bé đã có chủ. Còn lại 6 bé, các bác cứ đến coi thử xem thế nào nhé. Em là em không rõ về mấy cái giống này.
Còn em là ai thì các bác cứ tìm nick lelinh27021988. Em là chủ mấy bé mèo chó Tỉ Tỉ, Triệu Triệu, Buck và Sterling, Bull. Link topic của nhà em http://www.yeuthucung.com/topic/18465-meo-nha-le-linh/ (quảng cáo luôn :157: )
Ảnh của 10 bé(chỉ có 9 vì lúc này có 1 thèng đã đi nhà mới rồi):

Ảnh mới mình sẽ úp tiếp ở dưới sau nhé.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
đã move qua đúng box , chúc mấy pé sớm về nhà mới , bạn cho thêm mấy cái ảnh chụp mặt mấy bé ùi xoáy , móng từng nhóc dễ mua bán hơn nhá , góp ý nho nhỏ thôi:D
@dragonboy1080 : cơ mà bạn ơi , có thể chó bố mẹ k có giấy nhưng nhìn sơ sơ bạn có thể thấy pé nào cũng có xoáy ( theo như mình nghĩ là xoáy kiếm á , k chắc lắm ) rất đẹp , chắc chắn là dc thừa hưởng từ bố mẹ nà