• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó phú quốc thuần chủng, lông màu xám đen, giá đẹp.

bosscnc

YTC Developer
Mình cần bán 1 em Phú Quốc giống cái khoảng 2 tháng. Xoáy kiếm, đuôi vót cần câu, trán nhăn, lưỡi đốm, ngón chân u, mang cá, ăn cơm ngon lành... Giá cho em này là 2.5tr, giá đã tham khảo và đã fixed. Mua bán tại nhà : 247/ngõ 143 Nguyễn Chính, hoàng mai, hà nội.( Gần hồ đền lừ khu trương định đi vào ) mình tên quân sn 85 sdt : 09.03.47.30.87

]
[/URL]

bosscnc

YTC Developer
bosscnc said:
100% chân huyền đề kép, 50% lưỡi đốm. Mình tên quân sn 85 sđt : 09.03.47.30.87 địa chỉ : 247/ ngõ 143 Nguyễn Chính ( Gần Hồ Đền Lừ/ Trương Định ), nhanh tay chọn được chó khôn, đẹp ưng ý nào! giá 300k / con ( ko mặc cả nhé )

up..

bosscnc

YTC Developer
bosscnc said:
Mình cần bán 1 em Phú Quốc giống cái khoảng 2 tháng. Xoáy kiếm, đuôi vót cần câu, trán nhăn, lưỡi đốm, ngón chân u, mang cá, ăn cơm ngon lành... Giá cho em này là 2.5tr, giá đã tham khảo và đã fixed. Mua bán tại nhà : 247/ngõ 143 Nguyễn Chính, hoàng mai, hà nội.( Gần hồ đền lừ khu trương định đi vào ) mình tên quân sn 85 sdt : 09.03.47.30.87

]
[/URL]
up..

bosscnc

YTC Developer
bosscnc said:

]
[/URL]
up nào