• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán chó rottweiler cái+chó con cực đẹp,giá cực mềm cho anh em đam mê

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
ình bán 2 mẹ con luôn,giá là 10tr cho 2 mẹ con...anh em mua về vừa có chó mẹ làm giống,vừa có chó con nuôi vui thú điền viên,quá ổn nhé :gongxi-1: (lưu ý:mình chỉ bán chung chứ ko bán lẻ từng con nha)

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
nình bán 2 mẹ con luôn,giá là 10tr cho 2 mẹ con...anh em mua về vừa có chó mẹ làm giống,vừa có chó con nuôi vui thú điền viên,quá ổn nhé :gongxi-1: (lưu ý:mình chỉ bán chung chứ ko bán lẻ từng con nh

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
nình bán 2 mẹ con luôn,giá là 10tr cho 2 mẹ con...anh em mua về vừa có chó mẹ làm giống,vừa có chó con nuôi vui thú điền viên,quá ổn nhé :gongxi-1: (lưu ý:mình chỉ bán chung chứ ko bán lẻ từng con nh

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
mình bán 2 mẹ con luôn,giá là 10tr cho 2 mẹ con...anh em mua về vừa có chó mẹ làm giống,vừa có chó con nuôi vui thú điền viên,quá ổn nhé :gongxi-1: (lưu ý:mình chỉ bán chung chứ ko bán lẻ từng con nh

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
mình bán 2 mẹ con luôn,giá là 10tr cho 2 mẹ con...anh em mua về vừa có chó mẹ làm giống,vừa có chó con nuôi vui thú điền viên,quá ổn nhé :gongxi-1: (lưu ý:mình chỉ bán chung chứ ko bán lẻ từng con nh