• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó rottweler thuần chủng giá 4.5tr

Hôm nay mùng 2 tháng 9 bác ruột e ở hp lên chơi có cho 1 e rot cái thuần chủng. Nhưng thật sự nhà e bé quá mà tầng dưới thì đang cho thuê nên k có đất để nuôi.
Chó bố có gia phả ở trại chó hải phòng. Nặng 70kg. Cho mẹ đẻ ở vn do nhà bác ý nuôi nặng 40kg.
Chó con được 2 tháng 8kg. Đã tiêm phòng 3 mũi.
Thật sự là người nhà cho bán đi thì ngại mà để lại cũng chẳng nuôi được. Bác nào thật sự thích dòng rot thuần chủng thì lh với e theo số 0969.235.993 chó nhà e giống cái k có gia phả nên e để giá tàu nhanh là 4.5tr . Chó vừa về sáng nay nhé. Em nợ ảnh bác nào muốn xem ảnh thì có thể vào fb Đavit Tún (Phở Đặc Biệt) để xem qua ảnh.

lê sơn

cảnh báo nhân vật này lái buôn nhé tin này trên page hội yêu becgie có ng đăng bán hơn 2triệu nhé mọi ng cẩn thận bị lừa admin vào xem nhé láo thật

lê sơn said:
cảnh báo nhân vật này lái buôn nhé tin này trên page hội yêu becgie có ng đăng bán hơn 2triệu nhé mọi ng cẩn thận bị lừa admin vào xem nhé láo thật
lừa cái gì có bằng trứng gì k ông tướng :S
tôi cho ông đến nhà tôi nếu còn con thứ 2 thì tôi biếu ông con rot này
không thì tôi chỉ cần ông dell nick và đừng bao h vào yeuthucung.com nữa ok :S

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Lái chó thì sao??? Nếu ko có lái chó lái mèo thì làm sao cái diễn đàn này hoạt động dc hảk bạn? Miễn người ta buôn bán trung thực, ko làm gì sai trái là được mà