• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán chó ta

phucaka

Member
.zZ ý tôi là con chó ta khôn hơn con chó cỏ chứ no vẫn ko khôn = chó tây

tôi thấy bạn cũng chẳng hiểu biết gì về chó cả, may chăng cũng chỉ thấy con nào đẹp thì nuôi thôi. Bạn muốn so sánh cho cỏ với chó tây ( nói chung chung như thế này thì vô cùng lắm bạn nhé). Chó tây khôn cũng tùy loại thôi nhé. Không cứ chó cỏ là phải bán như giá thịt ngoài chợ đâu bạn. Tôi sẵn sàng bỏ ra 800k để mua con chó cỏ đó nếu nó đạt yêu cầu về Cẩu tướngng pháp như ý của tôi.

tôi thấy bạn cũng chẳng hiểu biết gì về chó cả, may chăng cũng chỉ thấy con nào đẹp thì nuôi thôi. Bạn muốn so sánh cho cỏ với chó tây ( nói chung chung như thế này thì vô cùng lắm bạn nhé). Chó tây khôn cũng tùy loại thôi nhé. Không cứ chó cỏ là phải bán như giá thịt ngoài chợ đâu bạn. Tôi sẵn sàng bỏ ra 800k để mua con chó cỏ đó nếu nó đạt yêu cầu về Cẩu tướngng pháp như ý của tôi.

máu pót ảnh lăm rùi ma khong pót nổi có ai dạy tui cach pót ảnh không để tui cho các bạn thấy con chó có giá 800k nhìn nó như thế nào

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
bạn vào trang nào đó / diễn đàn conduongtolua.com.vn / gamevn.com / facebook.com dang ki tai khoản rồi post ảnh lên đó rồi copy link vi du như này
http://www.yeuthucun...ta/page__st__20

rồi bạn kick chuột vào image công cụ ở đây dán ( paste ) ok > đăng là đc