• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán chó TeaCup + Tiny Poodle đực màu nâu đỏ gần 3 tháng tuổi.Q.Bình Thạnh

beyeubeyeu

YTC Developer
Đã bán xongg . Close Topic. Cám ơn mọi người đã ủng hộ.
Có bán và nhận phối giống chó Tiny Poodle , Toy Poodle và chó Lạp Xưởng luôn nhé mọi người

Địa chỉ nhà mình 114E Ngô Tất Tố P22 Q.Bình Thạnh ( gần Sân Golf Him Lam) .Chị của mình mới Mổ Chân ở đầu gối ,không có thời gian nuôi nữa nên trả bé nó lại cho mình nhờ kiếm cho bé nó nhà mới nên mình đăng lại . Bé nó tên Boy nhé sinh ngày 11-8-2014 nặng gần 1 kg nhé . Giá của bé nó để về nhà mới là 10,5 triệu ( có fix giá cho ai yêu thương bé nó thật lòng nhé . Có tặng kèm theo 2 cái chén hình con cá cho bé nó ăn và uống nước, 1 cái giường nằm bằng nhựa cho bé nó nằm ngủ rất đẹp và dễ thương nhé mọi người . 1 bao thức ăn viên Royal Canin của Pháp ) . Bé Boy đã xỗ lãi 2 lần , chích ngừa CARRE 2 mũi có sổ chích ngừa đàng hoàng .
Mẹ của bé Boy là size TeaCup mình mua nhập Thái có giấy tờ size TeaCup đàng hoàng ( hôm nay sau khi sinh xong bé nó đã lấy lại dáng chuẩn rồi nhé 1,85 kg nhé) cứ cân thoải mái để kiểm tra nhé :good_job::good_job:. Bảo đảm đúng 100%
Còn chó Cha size Tiny nặng 2,3 kg cũng nuôi ở nhà mình luôn nhé

Bé Boy nếu nuôi đúng cách mình chỉ dẫn bé Boy sẽ là Size TeaCup giống Mẹ của bé nhé. Hình ảnh đây : lông xù như cục bông gòn

Chó Cha đã ra lông đẹp trai . Mẹ của bé Boy

hình đang XXX cấm trẻ em dưới 18t xem nhé

Vui lòng điện thoại đừng nhắn tin nhé các bạn ĐT : 01267718880 Minh 30 tuổi (để các bạn dễ xưng hô nhé)
Chúc mọi người mua may bán đắt và luôn vui vẻ nhé .

Last edited:

ly nguyen

Member
Up