• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán chihuahua mini đen vàng 4 mắt và mèo tai cụp (đã fix)

linp0o

đại cuồng pet :X
Mình sắp phải chuyển sang ký túc xá ở nên đành phải bán em chihuahua và em mèo tai cụp đang mang thai. Một phần không chăm sóc được các bé, 1 phần học xa phải chuyển qua quận 6 ở ký túc xá nên đành để 2 bé ra đi :) Bé chihuahua đen vàng được 7 tháng, là cái, nặng khoảng 1kg2. Rất thích được cưng chiều, nhõng nhẽo lắm. Mình để giá fix xuống còn 2tr5 (lúc mua bé giá cũng như vậy). Còn bé tai cụp thì được 12 tháng, là cái, bé lại còn đang mang thai nữa chứ. Dạo này mình lo học không chăm sóc được đàng hoàng nên bé không còn mập như trước nữa. Nay đăng bán bé vì muốn tìm 1 người chủ có thời gian chăm sóc, bé tai cụp dễ mập lắm ^^ Mình cũng để giá fix xuống còn 2tr8 (vì bé đang mang thai). Mình muốn tìm cho 2 bé 1 người chủ có thể nuôi các bé được lâu dài, chứ đừng bán đi bán lại, lâu lâu mình sẽ đến thăm các bé. Lh: 0983101193. Địa chỉ: 341/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh. Cảm ơn các bạn đã đọc tin ^^
Một số người wa xem cún kêu bé chân hơi dài, các bạn cân nhắc trước khi wa nhé ^^

Sau đây là hình các bé:

Chihuahua:

Mèo tai cụp:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Em tai cụp còn ko bạn? Em nó mag thai vs mèo nào v. bạn? Mình qa xem đc ko

linp0o

Em tai cụp còn ko bạn? Em nó mag thai vs mèo nào v. bạn? Mình qa xem đc ko

ban cu wa thoai mai nhe, minh se fix neu ban thich em ay ^^

linp0o

chời, chị định bán Lady thật hả? E k biết cách chăm sóc bà bầu, hic, mún ẵm về qá :lac_dau: :lac_dau:

chó mới lo chứ mèo thì lo gì hả em :)

dulien

Member
chỉ còn Lady thui, up cho con iu :X

ôi ôi, là mẹ của Tom nhà chị đây mà. fix cho chị đi bé, chị qua đón em í về luôn, cho có mẹ có con.

linp0o

ôi ôi, là mẹ của Tom nhà chị đây mà. fix cho chị đi bé, chị qua đón em í về luôn, cho có mẹ có con.

thật lòng rất cảm ơn sự wan tâm của chị đối với bé :x chúc tom nhà chị càng lớn càng xinh jong mẹ Lady nhé :X