• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán gấp bầy cocker lai !

Status
Không mở trả lời sau này.

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
Bé cocker nhà mình sinh đc 4 em. 1 em cái đã có người wen rước.hiện còn 3 cu đực đang lên đường tìm chủ đây.
Tất cả đã đc 2 tháng tuổi,đã sỗ lãi,ăn uống khỏe,ăn rất dễ(cơm chan nước canh mặn mặn là ăn),hơi nghịch nhưng rất bít nghe lời.Bảo hành 1 tuần cho các bạn chích ngừa bé nhé.
Chó mẹ thì chủng nhưng có lẽ chó cha nhà thằng bạn bi lai rồi mà mình k bít nên bây giờ cho bé về nhà mới theo giá lai luôn.Mình úp cả hình mẹ bé lên luôn cho các bạn nhìn rõ.

Giá cho các bé về nhà mới là 1tr3-1tr6/bé.
Yh: dogxinh2012 (mình onl thường xuyên)
Địa chỉ:Bình hưng-bình chánh-tphcm.(Đến bến xe Q8 mình ra rước vào nhà xem cún-Gọi điện cho mình trc khi đến nhé).
Số dt nè: 0945.45.00.39 (đến trc sẽ lựa chọn đc cún đẹp :D mình bán cún tại nhà nên yên tâm về sk nhé !

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
úp úp úp :) :) :)

dolababy12

YTC Developer
bạn biết sữa là tốt rồi,tiền người ta mình....cũng phải trả người ta,mong bạn hiểu vấn đề này và sẽ mua bán phát đạt chúc bạn bán đắt

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
bạn biết sữa là tốt rồi,tiền người ta mình....cũng phải trả người ta,mong bạn hiểu vấn đề này và sẽ mua bán phát đạt chúc bạn bán đắt

mình đem chó qua nhà người bạn phối nhưng k rành giống chó này nên k bít nó bị lai..hix..cám ơn bạn đã nhắc nhở.Các bé vẫn đang đợi chủ đến rước đây !

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
1 bé đã có người đón rùi.chỉ còn 2 bé thôi nhé !!!

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
còn 2 em nên mình để giá 1tr2-1tr4/em.Bạn nào wan tâm cứ alo nhe.

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
úp úp úp

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
lên nào.....còn 1 em cuối cùng đây ! fix giá cho ai wan tâm nè !!!

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
^^~ hihi..
ủng hộ ấy 1 phát.. :">

hihi..tks bạn nhé :D

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
lên tóp nào.........mau tuột quá đi.........

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
mjnh la ng da mua em cun cua ban day... hj... cun de thuong lam nhung ma no pha wa mjnh nat no ma no jm dc ty xog laj pha tjp,...hj

hj..bạn dạy lại e nó nhé,còn nhỏ nên nghịch lắm.nó mà k nghịch thì còn buồn hơn đó :) hihi..chúc bạn vui nhé.
Còn bé cocker cuối cùng....ai wan tâm call để có giá tốt nhé !

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
mjnh` cũng mới rước 1 bé .. hic ở nhà thì hiên weo mà dẫn ra công viên thì dí chó ngta sủa ( kon kja bự gấp đôi nó ) trùi ui ăn ngoan lắm . bé kia mà cái là lụm luôn r . sáng ẳm bé này đi thấy bé kia níu kéo xương wa' .

bé còn lại có 1 mình...thấy nó bùn lắm,nhìn cũng tội.hix..cám ơn bạn đã ủng hộ nhé !

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
úp cho bé còn lại !!!

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hỳ , lẹ thế nhỉ ! Cún bạn xinh ghê ♥ ! Buôn bán đắt nhé !

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
Hỳ , lẹ thế nhỉ ! Cún bạn xinh ghê ♥ ! Buôn bán đắt nhé !

tks bạn..hì hì..:D

Status
Không mở trả lời sau này.