• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán gấp e nhím cái

Biiii

T.Viên Năng Động
Hiện tại mình cần bán 1 pé nhím cái đc gần 5 tháng. Muối tiêu. Trc' mình mua lại của 1 bạn h mình bán pé đi vì nhà vừa có việc :sadcorner: :sadcorner: . Mình cho ăn sâu và thức ăn mèo đầy đủ, k lúc nào là pé thiếu thức ăn nên các bạn yên tâm là pé k bị ngược đãi nhé@@.
Mình bán pé giá bất sờ ngờ 200k. K fix nhé. Ai đến bế bé về thì mang cái gì đi để pé hộ e nhé. Nhà đang có việc nên k cbi đc. Bán GẤP ạ.Nhà e ở chỗ Xã Đàn- KL mới
SĐT: 01652545622. Thanks mọi ng :03: :03:

nguyenngocminh118

T.Viên Năng Động
giá này trôi nhah này ...lên nóc nhà luôn

trước bạn mua của đứa bạn mình 250k (bé nhím này+ 2 bear xù cái 3 tháng)
Có lý do Bán bear xong lại lý do bán nốt nhím
Không hiểu mua về bán hay nuôi nữa vậy

bedautay870

T.Viên Năng Động
Chị có hams gì ạ~~.

chị có hams bò sữa nâu , abino, trà sữa, chocolate,

Biiii

T.Viên Năng Động
trước bạn mua của đứa bạn mình 250k (bé nhím này+ 2 bear xù cái 3 tháng)
Có lý do Bán bear xong lại lý do bán nốt nhím
Không hiểu mua về bán hay nuôi nữa vậy

Bán hay k là quyền của mình bạn nhé. Lý do mình bán 2 pé bear kia là bear cái nhà mình nó đẻ. KHông có chỗ để cho 2 pé kia ở. Mình nuôi e nhím này nhưng nó k có đôi có cặp mà bh nhà mình có việc, mìh phải ở nhà 1 mình, làm hết việc nhà nên cũng khó nuôi pé lâu dài đc. Còn nếu bạn hỏi vì sao mình mua 250k h bán lại. Thì mình tl cho bạn nhé. Bạn k thấy mình bán rẻ hơn giá sàn rất nhiều ak. Nếu mình bán 100k cho bạn thì giá nhím sau này nó sẽ ntn? Bạn nói vậy là bạn tức vì chậm chân k mua đc ak. =))))). Mình đã nhịn bạn rất nhiều, thấy bạn nói nhưng mình đã cố lờ đi, nhưng bh mình phải nói. Nói thẳng ra thì mình sẽ chẳng bao giờ buôn bán vs bạn dù mình có tặng mấy pé cho ng ta vì thế đừng mất thời gian ll vs mình nhé. Thanks

Biiii

T.Viên Năng Động
chị có hams bò sữa nâu , abino, trà sữa, chocolate,

Pé nhím của e thì đổi đc mấy pé hams ạ? Nhà e có mỗi bear thôi nên muốn nuôi thử pé hams bé bé xem sao@@. Cụ thể chị nt vào số e nhé. Thanks chị

bedautay870

T.Viên Năng Động
Pé nhím của e thì đổi đc mấy pé hams ạ? Nhà e có mỗi bear thôi nên muốn nuôi thử pé hams bé bé xem sao@@. Cụ thể chị nt vào số e nhé. Thanks chị

đổi đc 2 bé em nhé, chị bán các bé trừ bò sữa ra là 80k 1 bé và chị sẽ bù thêm tiền cho em, vì giờ chị cũng hết sạch tiền chỉ có hams thôi, máy chị cũng hết ko ntn đc

Bán hay k là quyền của mình bạn nhé. Lý do mình bán 2 pé bear kia là bear cái nhà mình nó đẻ. KHông có chỗ để cho 2 pé kia ở. Mình nuôi e nhím này nhưng nó k có đôi có cặp mà bh nhà mình có việc, mìh phải ở nhà 1 mình, làm hết việc nhà nên cũng khó nuôi pé lâu dài đc. Còn nếu bạn hỏi vì sao mình mua 250k h bán lại. Thì mình tl cho bạn nhé. Bạn k thấy mình bán rẻ hơn giá sàn rất nhiều ak. Nếu mình bán 100k cho bạn thì giá nhím sau này nó sẽ ntn? Bạn nói vậy là bạn tức vì chậm chân k mua đc ak. =))))). Mình đã nhịn bạn rất nhiều, thấy bạn nói nhưng mình đã cố lờ đi, nhưng bh mình phải nói. Nói thẳng ra thì mình sẽ chẳng bao giờ buôn bán vs bạn dù mình có tặng mấy pé cho ng ta vì thế đừng mất thời gian ll vs mình nhé. Thanks

Có dám cho = .............. giỏi thì tặng cho bedautay đi kìa :157: :157: :157: :157:

Biiii

T.Viên Năng Động
Có dám cho = .............. giỏi thì tặng cho bedautay đi kìa :157: :157: :157: :157:

"Du` mình có tặng". Ban doc ma k hieu? ak. =))))))))))). KHo? co' vai` ng cha^m. hieu? =)))))))))))))))))))

bedautay870

T.Viên Năng Động
hờ thế rốt cuộc là có đổi ko? bạn kia cũng hơi quá khích bức xúc vì hành động mua rẻ bán đắt, bạn này cũng chẳng vừa, haiz chung quy tóm lại 1 câu như thế này nhé. bạn kia dù mua với giá nào thì kệ bạn ý, giờ nhím là của bạn ý mún bán hay ntn là quyền của bạn ý, chứ đừng oi móc chuyện trc kia ra. chả hay ho gì

đồng tình với bạn kể cả là buôn thì sao chứ mua được rẻ bán có lãi thì kệ chứ bạn hoagvietbil đợt trước trả người ta 130k/2 bear xong mấy hôm sau bans120k/.1 bear sao ko bán giá 130k/2 bear thì mói nói nhé ko thì đưng vào phá bài của người khác.Chỉ thích đi gây sự