• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán gấp mèo mẹ đang có bầu sắp sinh

minie.love

T.Viên Năng Động
Bé bụng to lắm các bạn ạh... Còn vài ngày nữa là đẻ... Cũng có thể là mai hoặc kia thôi ... Mình nghĩ giá vậy ko cao đâu...nhìn cái bụng của bé ít nhất từ 5 -7 bé ( đợt trước bé đẻ 7 đứa) . Đấy là mình ước lượng thế thôi. Nói chung rước bé về ko bao giờ lỗ cả vì 1 baby Nga lai ALD ở sg từ 2tr2 đên 2tr5/ bé. Mình để giá 9tr nhưng vẫn fix... Ai rước bé về đc giá hợp lý mình vẫn bán chứ ko cứng nhắc giá phải 9tr đâu

minie.love

T.Viên Năng Động
Tinhlang0906 Bạn có đọc hết bài mình viết ko?
Nếu bạn chưa đọc hết vui lòng đọc lại nhé.
Với mình đó là cách tốt nhất cho các bé bây giờ.

minie.love

T.Viên Năng Động
Mèo về nhà mới chỉ bỡ ngỡ 1 vài ngày đầu thôi bạn ạh :) cái chính ở người chủ mới quan tâm chăm sóc em nó là sẽ mau quen và thân thôi :) khi bé sanh con, làm mẹ tự biết thiên chức của mình mà chăm con thôi ( tất nhiên mình cũng phải hỗ trợ ). Còn điều kiện của mình bây giờ là khó có thể nuôi thêm thời gian dài nữa. Dù gì cũng rất cám ơn bạn đã quan tâm các bé. Có gì thắc mắc hay muốn hỏi đáp cứ gọi vô số đt mình sẽ trả lời hết. Tránh làm loãng topic này.

tinytei

TinyTei
:) Chúc mấy pé mau về nhà mới nhé. Nhớ lần đầu ôm Bư ghê... tuy hơi quậu quọ nhưng đẹp lắm
Chia buồn cùng chị khi phải giải tán những pé mình yêu thg :(

minie.love

T.Viên Năng Động
tinytei said:
:) Chúc mấy pé mau về nhà mới nhé. Nhớ lần đầu ôm Bư ghê... tuy hơi quậu quọ nhưng đẹp lắm
Chia buồn cùng chị khi phải giải tán những pé mình yêu thg :(
Ùh c cũng buồn suy nghĩ rất nhiều mới quyết định như vậy. Thời gian này cũng mệt mỏi dữ lắm e àh

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
cho a giá fix bố Bư nha e!chúc e mau bán đc các bé