• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán lợn mường đây

bedautay870

T.Viên Năng Động
Hiện tại nhà mình có 7 em lợn mường đực cái đủ cả nặng khoảng 8kg/con mình bán giá 4tr/con bạn nào mua về nuôi làm cảnh or tết thịt thì quá tuyệt vời
ảnh mình sẽ up sau.
Mình đảm bảo về chất lượng lun, vì lợn nhà nuôi đẻ ko ăn công nghiệp nhé, thuần 100% đảm bảo đẹp, thịt ngon miễn bàn :good_job: :good_job: :good_job:
ĐT 01663 121 533
Đ/c thiên đường bảo sơn - lê trọng tấn kéo dài- Hà đông -hn
cám ơn mọi ng đã quan tâm

bedautay870

T.Viên Năng Động
thằng iem rể a nó mua con 50kg có 2tr e à
chắc là mường tè :dead:

ẶC mua lợn xề ah????, nhà em con lợn xề con mẹ nó mới 35kg , :157: :157: :157: nuối lấy giống mà, còn bọn lợn con tầm 20kg là hết cỡ, con kia chắc ăn mỡ phải biết :lau_mo_hoi:

cricket

YTC Developer
Ban cứ đặt hàng, mình xách đến tận nhà nếu nhà bạn thuộc quận Thanh Xuân.
Lợn này nguyên con bạn nhé. Thịt ra rồi là giá cao hơn đó ^^!

bedautay870

T.Viên Năng Động
nè nè tui bán lợn chuẩn nhá, lợn nì mà 90k/kg là lợn giống khác rồi, riêng lợn mường ko bao giờ có giá đó đâu :157:

hactu96

T.Viên Năng Động
Lợn gì mà 4t , trc vào nam có đâu 200k 1 e . ship ra đây 200k hết cỡ , đấy là ship máy bay đấy nhé :)) .4 triệu thà người ta góp thêm 1-2 t mua hẳn con chó tây , mình nghĩ có lẽ hơn con lợn :))

bedautay870

T.Viên Năng Động
mệt quá 400k 1 con đc bắt hehe

khi nào thịt bán cho em 1kg nhá :le_luoi:

bedautay870

T.Viên Năng Động
Lợn gì mà 4t , trc vào nam có đâu 200k 1 e . ship ra đây 200k hết cỡ , đấy là ship máy bay đấy nhé :)) .4 triệu thà người ta góp thêm 1-2 t mua hẳn con chó tây , mình nghĩ có lẽ hơn con lợn :))

ko thấy ghi chữ lợn mường chuẩn ah? giá 200k 1 con là lợn gì thế

bedautay870

T.Viên Năng Động

hi nếu ng ta mua chó tây, có dám thịt ăn ko? mà lợn này nuôi hoang dã cái gì cũng ăn đc, khi nào có việc cỗ bàn gì đó, làm thịt ăn miễn chê, thịt này ko như lợn ng ta nuôi công nghiệp đâu, chỉ có mỗ mỡ 2 bên má ngoài ra toàn lớp bì xong tới thịt lun, thịt này phải thui như thui chó ý, ăn mới thơm đúng mùi vị lợn mường :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: . chứ bạn có dám thịt chó tây ăn ko? chả xót nhảy ngược lên ý chứ

hactu96

T.Viên Năng Động
Xin lỗi bạn , nếu mà vấn đề thịt thì đừng có vào yêu thú cưng mà post bài , động vật đối với chúng tôi để nuôi , để yêu thương chứ k phải để thịt . Chó ( kể cả lợn ) để nuôi thì chúng tôi sẵn sàng k bao giờ giết , bạn đừng so sánh giết con này hơn con kia ở đây nhé . :go_mo: :go_mo: :go_mo:

bedautay870

T.Viên Năng Động
Xin lỗi bạn , nếu mà vấn đề thịt thì đừng có vào yêu thú cưng mà post bài , động vật đối với chúng tôi để nuôi , để yêu thương chứ k phải để thịt . Chó ( kể cả lợn ) để nuôi thì chúng tôi sẵn sàng k bao giờ giết , bạn đừng so sánh giết con này hơn con kia ở đây nhé . :go_mo: :go_mo: :go_mo:

ờm nếu bạn nói là nuôi thì cũng đùng so sánh con này với con kia nhá, mỗi con có 1 cách nuôi khác nhau, tại bạn thích so sánh nên mình cũng so sánh thôi, nhưng chó khác với lợn bạn ah, nghĩ tới lợn ai chả nghĩ là thịt cơ chứ. nuôi làm cảnh lại rất it. giống lợn này là lợn thuần to lắm cũng chỉ bằng con chó 20kg thui. nên mình mới bảo có thể làm cảnh, chứ chủ yếu lợn này ng ta nuôi để thịt, vì lợn này là đặc sản bạn ah

hactu96

T.Viên Năng Động
Tùy người thôi bạn , còn bạn k nhìn cái tên web là yêu thú cưng à . CHó hay lợn 1 khi đã là vật nuôi thì đối với chúng tôi thì chúng k dành để ăn . Thân

bedautay870

T.Viên Năng Động
Tùy người thôi bạn , còn bạn k nhìn cái tên web là yêu thú cưng à . CHó hay lợn 1 khi đã là vật nuôi thì đối với chúng tôi thì chúng k dành để ăn . Thân

Bạno k hiểu ý t ak, đã nói 1 con có 1 cách nuôi khác nhau, vậy nên ko thể so sánh đc. ok nếu với ai iu quý thì họ sẽ nuôi, con ai mua với mục đích thứ 2 mình cũng sẵn lòng