• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo 34 mặt tịt

Status
Không mở trả lời sau này.

meo

Khách quan mà nói thì từ đầu bạn Trang không nên nuôi tận 4 em , như bạn trình bày là giờ make mủng ăn diện đi thực tập thực teo , sướng rồi chẳng cần quan tâm chăm gì nữa , mèo ốm blah blah ...Nói thật thì hằng ngày mình vẫn chăm sóc bản thân và chăm mèo , nếu là việc yêu thích và vui vẻ thì chẳng màng đếm công đâu bạn ạ ^^

Bạn có vẻ sung sướng trút được gánh nợ hay chỉ là bạn quá bực mình viết mấy lời cay độc để người bán ko bán được mèo ( dù sao người ta cũng siết nợ bạn mà làm sao không thù không oán được ) - người lớn chút bạn nhé càng thế càng bị đánh giá sai ( ví như bạn không thế )

Người trong sáng thì chẳng sợ trong tối . Mình mà là bạn , thì các em đã khác rồi . Mình cũng chưa kiếm ra tiền nên mình chỉ dám nuôi 2 em , chăm sóc tỉ mỉ và nếu các em có ốm mình cũng sẽ lo . Đã yêu thì yêu cho trót mà bạn , bạn dứt tình nhanh vậy lạnh lùng thế sao ?

Chủ quan mà nói thì mỗi người 1 hoàn cảnh , giờ lên án cũng chẳng để làm gì . Mong các bé có được chủ mới là người tốt và khôn ngoan hơn . Mong những bạn trẻ hãy suy nghĩ kĩ trước khi nuôi mèo ( hoặc bất kì chó , chuột , cá , bò sát... :X ) . Yêu thì yêu nhưng cũng phải thực tế , đừng để tới lúc rước các em về vì hoàn cảnh của bản thân mà làm liên lụy đến những sinh linh bé nhỏ đáng yêu chẳng tội tình ..!

m30m30m30

Member
vừa thấy bạn trang cm giờ lại xóa đi rồi ah
tớ thông báo cho bạn trang xinh gái 1 tin nhé
vì công cuộc ny bạn mua cho bạn tất cả số mèo đó nên thứ 2 sẽ có đơn ra trường học của bạn đấy

m30m30m30

Member
thôi tớ đi ngủ đây
có bạn nào hỏi gì nữa thì cứ để lại cm
mai có gì tớ sẽ trả lời sau nhé
chúc mọi người cùng thú cưng của mình ngủ ngon nha

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
hedokato said:
sao vậy mới nói thế đã có vẻ khó chịu hay sao ấy.hay chọc đúng chỗ khó nói rồi.có mua nhưng gd thì lại bảo ggoij cho người khác vậy mới nói là khó hiểu.vậy cho xem ảnh đi vì giá cũng rẻ rồi mà.chỉ cần xem đc mua luôn.đến gd hỏi còn không gọi được thì mua gì.đây không tiếc cuộc điện thoại đâu.9 trang cm mà nào mấy người hỏi mua phải ko???cũng không phải là không có lý do.
người ta bảo thứ 2 có ảnh rồi mà. tớ cũng gọi điện đây nhưng chắc bạn ý bận, hẹn ngày mai gọi lại

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
m30m30m30 said:
vừa thấy bạn trang cm giờ lại xóa đi rồi ah
tớ thông báo cho bạn trang xinh gái 1 tin nhé
vì công cuộc ny bạn mua cho bạn tất cả số mèo đó nên thứ 2 sẽ có đơn ra trường học của bạn đấy
sướng thế, được ny mua cho tận 4 em cơ à.... chiều thế còn gì. mà sao ny Trang mua cho Trang thì liên quan gì đến trường học mà lại có đơn ???

chitpi

Member
Bạn ơi,lúc nãy mình gọi điện thoại cho cả 2 số điện thoại đều không liên lạc được,mình muốn mua em mèo đực,bạn cho mình xin địa chỉ vào inbox được k? Mai chủ nhật mình được nghỉ học mình sẽ qua xem luôn....Cám ơn bạn.

be bong

Tiểu miêu
ko biết câu tr tn nhưng chỉ tội các con. mong các con tìm đc chủ mới y thương. Các con xứng đáng đc y nhiều hơn thế

Namkhanhpk

YTC Developer
Mình vẫn không hiểu lắm.
1. Có 1 cmt b Trang kêu ở đoạn đầu là b ý k nuôi 1 con nào cả. Nhưng đoạn sau lại là đặt 1 con và cả những cmt trước cũng nhắc đến chuyện đặt 1 con khác.
2. Mình nghe topic kêu mất mèo. Mình đồng cảm lắm. Nhưng khi b trang vào cmt thì theo kiểu. Ăn không được thì đạp đổ. Than nuôi mèo k có tg make chăm sóc bản thân. Nhưng giờ đây kêu bệnh tật k chuộc. Khó nghĩ qúa. Có mới nới cũ chăng.
3. Trang xinh gái và chủ topic này. Cả 2 đều có vấn đề. Trang trước kia thì than vãn. Trang bh thì chê bai chính '' đàn con '' của mình.
Chủ topic thì.... Lúc đt gọi được. Lúc thì k. Lấp la lấp lửng kiểu gì gì ấy. Đấy là mình cảm thấy thế thôi.
4 sao lại n.y chuộc 4 e mèo lại có giấy lên trường...... Uk. 4 em. Toàn mèo đẹp.

meogiakhotinh

Namkhanhpk said:
Chị mèo già khó tính hay là bà già khó tính ấy. Uk. E cũng giống chị 1 phần.
Chị mới có 22 cái xuân xanh. Vỡn trẻ mà em ơi :sadcorner:

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
Namkhanhpk said:
Mình vẫn không hiểu lắm.
1. Có 1 cmt b Trang kêu ở đoạn đầu là b ý k nuôi 1 con nào cả. Nhưng đoạn sau lại là đặt 1 con và cả những cmt trước cũng nhắc đến chuyện đặt 1 con khác.
2. Mình nghe topic kêu mất mèo. Mình đồng cảm lắm. Nhưng khi b trang vào cmt thì theo kiểu. Ăn không được thì đạp đổ. Than nuôi mèo k có tg make chăm sóc bản thân. Nhưng giờ đây kêu bệnh tật k chuộc. Khó nghĩ qúa. Có mới nới cũ chăng.
3. Trang xinh gái và chủ topic này. Cả 2 đều có vấn đề. Trang trước kia thì than vãn. Trang bh thì chê bai chính '' đàn con '' của mình.
Chủ topic thì.... Lúc đt gọi được. Lúc thì k. Lấp la lấp lửng kiểu gì gì ấy. Đấy là mình cảm thấy thế thôi.
4 sao lại n.y chuộc 4 e mèo lại có giấy lên trường...... Uk. 4 em. Toàn mèo đẹp.
về cái vấn đề số 4 thì nó có nguyên nhân của nó em ak... và tất cả mọi chuyện theo như a hóng thì đều là do 1 nguyên nhân mà ra thôi.

nguyen thu trang

gold member
cài gì cũng có nguyên nhân của nó. gieo nhân nào sẽ gặt quả ấy thôi. bạn trang xinh gái đã lấy gì quan trọng cảu chủ thớt thì chủ thớt mới phải lấy mèo của bạn chứ. mong cho chủ thớt sớm tìm dc chủ mới yêu thương các bé mèo.

Namkhanhpk

YTC Developer
A Tùng.
E cũng hiểu được 3 vấn đề kia.
Còn vấn đề thứ 4 thì... Chắc cung khó. Nên thôi.... Stop tại đây.
Nhưng e phải công nhận 4 e toàn mèo đẹp.

Namkhanhpk

YTC Developer
Chị Thu Trang.
Cái này thì chắc cũng có nhiều người hiểu rồi. Nên cũng stop ở đây luôn. Cần gì nói nữa khi chúng ta đã biết ở trong lòng.
Mong cho 4 e được về nhà mới.

zinnytrang

Mèo chị đã từg nuôi từg yêu quý mà sao h lại nói thế. Chẳg hiểu nổi. Thiết nghĩ chắc là h chị chẳg còn yêu và nhớ chúg nữa như topic c đăg mất mèo thì phải trangxinhgai_92

milkygirl6390

YTC Developer
sao SĐT lúc liên lạc được lúc không vậy bạn? cuối cùng là bạn có bán không. Mình rất muốn đón bé mèo vàng. nếu được bạn inbox địa chỉ nhà mình qua đón bé luôn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.