• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo 34 và exotic.( đã bán)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mèo xinh và giá trị thế này, tránh vỡ gạch tội mấy bé, mình nên lấy tiền cọc trc thì hơn bạn ạh! Nhắm dứt khoát đặt đc sẽ đặt
Có nhìu bạn kì lắm, đến cuối lại ởm ờ ko lấy, mình gặp rồi!

ChiChi&RuBy

YTC Developer
Cám ơn c, bữa h có nhiều b hẹn giữ lại dùm mà toàn ko thấy tới, có nhiều người gọi e hỏi cho hả, pó tay lun.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ChiChi&RuBy said:
Cám ơn c, bữa h có nhiều b hẹn giữ lại dùm mà toàn ko thấy tới, có nhiều người gọi e hỏi cho hả, pó tay lun.
Hihihi...trời ơi, đọc sao mà tưởng cho! zui zạ, chắc ko thấy để giá chăng :Onion35:
Bởi z, nên h e đừng cho đặt gạch = miệng qua đt nữa! Mèo mình là mèo có giá trị mà, mún j cứ mời đến xem mèo đàng hoàng, ok bé nào mà chưa đón đc liền thì đặt cọc tiền, vài trăm thôi, nhg nếu sau khi đặt cọc đến hẹn mà lại k lấy thì sẽ bị mất cọc, rõ ràng như thế, ng nào thật sự mún mua họ sẽ k do dự đâu e!
Còn ko cứ bảo người nào đến đón mèo trc, thì bán cho ng đó thôi
Chứ đấy, e cứ nhận gạch chỉ wa đt thôi,mình uy tín thì giữ dùm họ, rồi rốt cuộc lại k mua, trg khi trc đó vì giữ gạch mình lại từ chối nhìu mối khác, chỉ thiệt thòi cho các cháu nhỏ e ạh!

Status
Không mở trả lời sau này.