• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Mèo ALD 1 tháng rưỡi :X

Đàn nhà mình có 7 bé miu.sinh ngày 28/5/2012
Gồm 4 bé Đực và 3 Bé Cái( Màu Trắng ) Mẹ của bé là ALD,Bố là Mèo 34 nên các bé mặt rất xinh nhé :X
Các bé trộm vía đã biết ăn hạt ngâm và nghịch ngợm vô cùng!
Sau đây là ảnh của các bé nhé!
Mình xin phép không trả lời tin nhắn nhé!Bạn nào quan tâm thật sự cứ gọi điện theo số 0120 555 1991 nhé :X
Mẹ nó đây các bác ạ!
View attachment 37045
Đây là Bố 34 mặt tịt dí của nó ạ
View attachment 37044
View attachment 37046
View attachment 37047
View attachment 37048
View attachment 37049
View attachment 37050
View attachment 37051
Đây là lứa mèo đầu tiên em bán nên chắc chắn có giá tốt cho bạn nào yêu và quan tâm mèo thật sự ạ :X xin cảm ơn các bác!

b ơi inbox cho mình giá bé cái nhé

Mình đã inbox giá tốt nhất cho bạn rùi đó :D 3 bé Cái nhà mình đều trộm vía ăn nhiều và nghịch lắm :X

bạn cho mình giá của mấy bé gái nhé

TỚ đã inbox giá bé cái nhà tớ nhé :X:X:X đảm bảo giá tốt nhất cho bạn nào yêu mèo :X

b ơi cụ thể là em cái chỉ là màu trắng thôi à? em ghi có là cái ko? mình nhận đc giá rồi, hiện tại mình đang ko ở HN, mún qua đón bé quá mà ko được :(( liệu có thể đặt cọc ko? mà giá fix chút cho tròn được ko? nếu đặt cọc được thì pm mình nhá, mình mún đặt 1 bé cái

b ơi cụ thể là em cái chỉ là màu trắng thôi à? em ghi có là cái ko? mình nhận đc giá rồi, hiện tại mình đang ko ở HN, mún qua đón bé quá mà ko được :(( liệu có thể đặt cọc ko? mà giá fix chút cho tròn được ko? nếu đặt cọc được thì pm mình nhá, mình mún đặt 1 bé cái

:D Bé ghi là Đực bạn nhé!có 3 bé cái Trắng xinh và yêu cực kỳ :X bạn cứ chọn đi :X mình fix chút ít cho ban rùi đó! mình để giá tốt nhất rùi :D thanks nhé ^^

Bạn ơi inbox cho mình giá em đực nhé. có em màu trắng hoặc vân áng không?

Còn 1 bé Đực Trắng và Xanh Xám nhé! đã inbox giá cho bạn rùi nhé ^^

rebels

Mon & Nô - I love you!
cho mình xin giá inbox e màu xám nhé. Thanks!!!