• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo ALD, ba tư giá cực cực rẻ

chibi_bipi

YTC Developer
Tình hình là bác sĩ cấm bầu bí gần mèo nhìu nên mình cần bán gấp :
- Một em mèo ALD cái 1 tuổi

- Một em mèo ba tư cái 7 tháng tuổi, màu tam thể, mặt rất tịt, béo ú ù u, rất quấn người, gọi là chạy đến, không biết đi chơi. Giá 3,5tr ( em này mình mua lúc bé tí tẹo giá đã 4,5tr nhưng vẫn fix cho ai iu bé thật sự ). ( Tình hình là bạn đặt mua hum nọ muốn đặt tiền nhưng 1 tháng sau mới đón bé nhưng mình không giữ bé lâu được vì ko ai trong gđ mình biết chăm nên mình tiếp tục rao bán nhé)

Đã bán
- Một em mèo ALD đực màu trắng đen, 16 tháng, đẹp trai, mặt không dài không tịt, không thích đi chơi nhưng rất thích các em gái mới lớn, tính tình hay nịnh bợ đòi ăn. Giá 1,7tr ( fix cho ai yêu bé thật sự)

Nếu bạn nào ưng bé thì inbox mình để mình cho số phone hoặc inbox địa chỉ facebook chúng ta sẽ trao đổi cụ thể nhé. Thông cảm dạo này bầu bí cảm giác lười trả lời tin nhắn điện thoại quá nên ko đăng số phone lên, ai có nhu cầu thật sự thì inbox mình :(

Chúc các bạn cả tuần vui vẻ !

chibi_bipi

YTC Developer
Phamkimanh said:
Cô dùng ipad2 không biêt sử dung fb . Chiều nay rảnh. Cháu liên lạc với cô đi nhé. Cám ơn cháu nhiều
tối qua có bạn đặt bé mèo batu của cháu ở Sg nhưng hẹn t6 mới chuyển tiền, nếu t6 bạn ý ko lấy nữa thì cháu sẽ call cho cô đến xem luôn.
cháu chỉ còn có mấy em kia thôi nhưng chắc cô cũng ko quan tâm lắm hjhj

chibi_bipi

YTC Developer
nguyensu said:
bạn ơi làm ơn gửi cho mình hình của e mèo ALD nhé
https://www.facebook.com/?q=#/nguyen.su.9
ko đc thì mail cho mình no.promize@yahoo.com
có thể cho mình cái mail facebook không mình vào gửi tin nhắn ảnh cho bạn luôn, mình onl ipad ko bít làm cách nào send ảnh cả híc. Bạn đưa đường link FB nhg mình kick vào bị lỗi

vugiang89

YTC Developer
bạn gửi ảnh cho mình 2 bé cái vào nick fb nhé,nhất là bé 34:nick fb:Vũ Giang(ở hội những người thất nghiệp.Đại học Hàng Hải).tks!

Chào cháu ! Cô giờ mới mở máy ra đây. Nhà cô hiện đang có 1 em batu đực mầu trắng rầt xinh cô bắt tại nhà
Bà Hảo được 5 tháng .Cô rầt mong được chăm sóc thêm 1 em 34 gái nữa nhung phải chờ nhà Bà Hảo thì rất lâu mấy tháng nữa mới có . Nếu cháu để cho cô em tam thể đó cô sẽ đến đón liền. Trên thị trường nhiều mèo nhưng cô không muốn đến mua ở những nơi đó trừ e tam thể nhà cháu. Thứ 7 tới cô phải đi xa có gì cháu gọi cho cô sớm hoặc chủ nhật cô mới gặp cháu được