• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo ALD màu vàng ginger đực và cái, bán riêng hoặc bán chung đều được, nhà vs màu hường và cat t

heocoi83

1 tháng trc mình có đăng bán 2 bé mèo, có bạn đặt cuối tháng lấy nhưng bạn đó ko lấy nữa, nên mình phải đăng bán lại, bầu càng ngày càng to, nên phải fix giá mạnh, cơ hội cho những ai yêu mèo muốn mua mèo giá tốt đây ! Mình fix còn 4,5tr cho giá mua toàn bộ cả mèo cả vật dụng nhé.
Số đt mình 0988660394,
Mình đăng thông tin cũ lại nè :
Mình vừa nuôi 1 cặp ALD thì bị bể kế hoạch có bầu, dù mới chỉ nuôi đc 1 tháng rất buồn nhưng vẫn phải cho các em ra đi tìm chủ mới. Điều kiện chủ mới : Trước mắt không có kế hoạch sinh đẻ chưa lấy vợ lấy chồng càng tốt. Yêu thương 2 em như mình đã yêu thương. 2 em này nếu nhìn trong hình khá giống nhau, mình mua từ 2 đàn khác nhau hoàn toàn nhé, nhưng vô tình trùng màu, và cũng vô tình luôn, là màu độc trong đàn, vì bố mẹ các emấy là màu khác chứ ko phải màu vàng, tự dưng lại lọt ra 2 con này màu trớt quớt.
Puss : mèo đực : Giá ra đi 1t8 fix. ĐÃ BÁN
Gaby : Mèo cái : giá ra đi 2T2 fix. ĐÃ ĐẶT HÀNG
Nhà vs : ĐÃ ĐẶT HÀNG.
CAT TREE 400K : CÒN HÀNG.
Bây giờ mình giới thiệu sơ qua về em Puss : Puss là đực, nói thực ra thì lông Puss hơi ngắn hơn 1 chút so với Gaby - em cái, nhưng màu lại đẹp hơn và vằn rõ hơn, đặc biệt là tính cách của em Puss bạn sẽ khó có thể tìm thấy ở 1 em mèo nào khác, tính rất quấn chủ và rất nghịch, lúc nào cũng nhảy vô lòng bạn ngồi, cho dù chơi giỡn 1 chút rồi cũng chạy lại leo vô lòng chủ ngồi mà nũng nịu thôi, rất thích ngủ với chủ, Puss rất thông minh láu lỉnh và nịnh bợ, các bạn nuôi mèo hẳn cũng biết ko phải mèo nào cũng hâm mộ chủ như em Puss đâu. bạn mà chuẩn bị đi khỏi nhà ẻm sẽ chạy ra kêu gào đòi đi theo đó, còn khi bạn đi về thì ẻm sẽ cuống quít lao ra đón bạn về, ngao ngao ngao gọi chủ suốt ngày, rất cưng. Em này mình mua trước, và là em mèo mình cưng nhất, hay bế nhất. Đặc biệt Puss thích tắm và thích máy sấy, đây là ưu điểm rất lớn của 1 bé mèo :))
Đây là Puss

Gaby là em mèo cái, mình mua sau Puss vài ngày, Gaby lớn hơn Puss vài ngày tuổi, nhưng lại nhẹ cân hơn vì là con gái mà, lông xù hơn Puss nhiều, mắt to và tròn hơn, tính Gaby thì dịu dàng, tuy nghịch nhưng ko nghịch như quỉ kiểu thằng Puss, chơi với chủ cũng rất nhẹ nhàng duyên dáng, đặc biệt thích liếm chủ, cứ ngồi đâu là ẻm lại ôm chân, liếm chân, mà lưỡi ẻm rất ráp nên nhột ơi là nhột @__@ đang đứng đánh răng cũng bị liếm chân, đứng nấu cơm cũng bị liếm chân, ẻm tình cảm cực kì. Cả 2 em đều thích được ôm và thích được ngủ với chủ, Gaby đặc biệt ham ăn hơn Puss, dù nhẹ cân hơn.
Đây là Gaby :

Đây là cả 2 em Puss và Gaby :

Đây là toilet :

Đây là cat tree :

Đừng hòng 2 em nó rời bạn nửa bước nhé :

Khi đóng cửa lại đi không cho mấy em theo thì mặt 2 em nhìn theo tội như thế này nè :

archievn

Member
Tiếc quá, đôi mèo quá đẹp mà mình mới mua mèo xong, muốn nuôi thêm thì phải chờ sau Tết xây nhà mới xong mới được. Up giúp bạn vậy :)

silverwinds

Dễ thương quá. Up phụ cho 2 bé mau về nhà mới. Nhìn hình là biết 2 bé được bạn chăm sóc kỹ, thương yêu nhiều. Bán cũng xót lắm đúng ko :)

heocoi83

Mình rất buồn khi ko nuôi 2 bé đc nữa bạn à, mèo thì không hiếm, nhưng để tìm đc những em mèo quấn chủ và có tính cách thì ko dễ. 2 em mèo của mình rất dễ thương luôn quấn qúit dưới chân mình ko rời nửa bước.

lxtrag

T.Viên Năng Động
heocoi83 said:
Mình rất buồn khi ko nuôi 2 bé đc nữa bạn à, mèo thì không hiếm, nhưng để tìm đc những em mèo quấn chủ và có tính cách thì ko dễ. 2 em mèo của mình rất dễ thương luôn quấn qúit dưới chân mình ko rời nửa bước.
Bạn bán lẻ cho mình 1 bé được k , mình cũng thích mèo nhưng mua 2 bé thì mình k đủ đô

lxtrag said:
Bạn bán lẻ cho mình 1 bé được k , mình cũng thích mèo nhưng mua 2 bé thì mình k đủ đô
topic trứơc chị ấy ko bán lẻ từng bé hay cat tree đâu b. 2 bé nhà chị ấy nhìn yêu quá!
Up phụ mau tìm nhà mới yêu thương 2 bé :03: :03: :03:

lxtrag

T.Viên Năng Động
ngongocquy1995 said:
topic trứơc chị ấy ko bán lẻ từng bé hay cat tree đâu b. 2 bé nhà chị ấy nhìn yêu quá!
Up phụ mau tìm nhà mới yêu thương 2 bé :03: :03: :03:
Có thấy là bạn ấy k bán lẻ .. thích nuôi 2 bé khác màu nên muốn mua 1 bé của bạn í vì nhìn tụi nó dễ thương quá ...

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
Xinh quá là xinh. Up cho mấy bé ;)

heocoi83

Bọn chúng nó quấn qúit và có tình cảm với nhau bán lẻ tội lắm bạn à, số đt mình bữa nay hư ko biết ai có gọi ko nếu ko gọi đc thì gọi 0989043005 nha