• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo ALD Super Kute - Giá 1 tr/1 bé

Status
Không mở trả lời sau này.

kunghet

Member
spinosorus said:
Mod ơi vào kiểm tra IP giúp mình xem nick này có phải nick meo 1976 không.
Và anh bán mèo cẩn thận gặp phải lái buôn giả mạo .
b xem đủ chưa? k phải ai cung nghĩ như b đâu? đừng có nhìn bề ngoài mà đánh giá nhe! k khéo b la buôn mèo thì mới đổ tội cho người ta đấy!

kunghet

Member
spinosorus said:
Mod ơi vào kiểm tra IP giúp mình xem nick này có phải nick meo 1976 không.
Và anh bán mèo cẩn thận gặp phải lái buôn giả mạo .
với lại mh nói cho b biết. mình cũng là sinh viên học năm thứ 2 thôi. thấy mèo đẹp rẻ thì mua. mình cũng gần nhà a ấy nên mh bao a ay để cho mh thôi. b xin lỗi tôi đi. lần sau chưa rõ cái gì thì đừng tỏ thái độ như thế với tôi nhé!

Bạn kunghet nóng tính quá. Bạn kia bị 1 anh có nick meo 1976 lừa mà cũng viết hiiiiiiiii nhiều nên ban ấy nghi ngờ chứ sao. Chưa gì mà b đã bù lu bù loa như vậy. Thông cảm cho b ấy. Với lại bạn ấy chỉ bảocẩn thân gặp phải lái buôn chứ có khẳng định bạn là lái buôn đâu. Bĩnh tĩnh nha ban :D

kunghet

Member
meomeo1493 said:
Bạn kunghet nóng tính quá. Bạn kia bị 1 anh có nick meo 1976 lừa mà cũng viết hiiiiiiiii nhiều nên ban ấy nghi ngờ chứ sao. Chưa gì mà b đã bù lu bù loa như vậy. Thông cảm cho b ấy. Với lại bạn ấy chỉ bảocẩn thân gặp phải lái buôn chứ có khẳng định bạn là lái buôn đâu. Bĩnh tĩnh nha ban :D
chẳng phải. nhưng ai yêu mèo mà thấy mèo giá mềm thì chả hỏi thì sao. nhất là sinh viên như mình đây. ai mà chả muốn mua mèo giá mềm chứ. đâu cứ phải viết hiiiiiiii là cái bạn gì lừa b ấy, ai mà biết chứ.

kunghet

Member
meomeo1493 said:
mà bạn ấy nói như thế thì a bán mèo làm gì dám bán mèo cho mình nữa. hic.

anhdungarc

anh ấy rất dễ tính. Nói thật với các bạn như vậy. Những gì anh nói đều đúng, nhưng có lẽ vì nhiều người hỏi mua quá(hôm qua anh đã bảo là có 60 người gọi cho anh ấy rồi)mình gần như là người hẹn anh ấy sớm nhất. Thế nên không biết từ chối ai được vì ai cũng nhiệt tình. Rất muộn rồi tối qua mình cũng chạy từ Văn Phú tới nhà anh ấy để bắt mèo.May sao anh vẫn để cho mình một em cuối cùng. mèo rất ngoan. không kêu la gì cả. Cảm ơn anh dù em quên không hỏi tên anh.hix.

Status
Không mở trả lời sau này.