• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán mèo aln + 34 (4 tháng tuổi)

babyku tetua

do nhà mình k có điều kiện để nuôi tiếp 2 bé. nên mình cần tìm chủ mới cho 2 em nó.
mèo ALN (màu xám, đực) giá 3tr (đã bao gồm 3 mũi tiêm (1tr) của năm nay, khi lấy mình sẽ đưa sổ)
mèo 34 (nhiều lông, cái) giá 2tr4 ( đã bao gồm 3 mũi tiêm (1tr) của năm nay, khi lấy mình sẽ đưa sổ)
bộ ăn uống mình mua 900k nhưng bán 450k.
nếu lấy cả 2 em + bộ ăn uống = 5tr7.
mình ở số 4 ngõ 2 trần cung, từ liêm, hà nội.
mọi chi tiết nhắn tin số đt mình: 0989 34 6696
hoặc inbox facebook: https://www.facebook.com/babykutetua96
mình tên Phong (sinh năm 1996)
cám ơn các bạn đã quan tâm!

Attachments

Catland

Member
Tìm chủ mới ALN thuần chủng, nhập khẩu Tiệp khắc giá 10tr. 0913247744
@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

babyku tetua

mình rảnh mà nói dối hả bạn. sổ tiêm có. mình có thể dắt bạn tới chỗ khám và hỏi nhé. nếu đúng bạn tính sao? tự vả vào mồm nhé? trước khi phát biểu thì nên xài óc và tìm hiểu thông tin. ok?

allforlove168

Active Member
tiêm cái gì mà 1tr thế bịp ai thế hả bạn 1 mũi năm bệnh hoặc 7 bệnh mới có 150k :))
5 hay 7 bệnh là mũi tiêm của chó bạn ạ:gongxi-1:, ở mèo chỉ có mũi phòng 3 bệnh thôi:icon027:. Và của chó có nhiều hãng sản xuất nên giá cả cạnh tranh, còn của mèo thì chỉ có 1 hãng thôi nên giá khá cao:haizz:. Bạn không nên quy chụp và công kích cá nhân khi chưa hiểu rõ như vậy
mình rảnh mà nói dối hả bạn. sổ tiêm có. mình có thể dắt bạn tới chỗ khám và hỏi nhé. nếu đúng bạn tính sao? tự vả vào mồm nhé? trước khi phát biểu thì nên xài óc và tìm hiểu thông tin. ok?
hix, e nóng tính thế. Ngta chưa biết thì nói nhẹ nhàng cũng đc mà:frozesweat: