• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán mèo ALN 5.5 tháng đực

zinsieunhan

Mình vừa mua bé mèo này về được một thời gian. Tuy nhiên do điều kiện nhà mình người ra người vào khách khứa thường xuyên và đông người quá, cửa mở lúc nào không kiểm soát được nhiều khi con mèo hay chạy ra ngoài vườn mà nhà mình có hai con chó lận mà chó nhà mình có vẻ không hợp với mèo lắm, sắp tới mình phải bay đi bay về thường xuyên nên không trông nom bé được nên mình bán lại bé để bé có một gia đình tốt hơn và an toàn hơn cho bé.

Bé là British Short hair (Anh Lông Ngắn), giới tính đực, 5 tháng rưỡi, đã tiêm phòng đầy đủ, tẩy giun, biết đi vệ sinh đúng chỗ, sức khỏe tốt, ăn khỏe, thích ăn phô mai và pate. Bé dạn, hòa đồng và dễ quen nhà mới.

Giá mình để lại là 3.5 triệu có tặng kèm khay vệ sinh, xẻng, một ít cát Canada Litter, xích mèo, hạt Royal Canin 1kg còn tương đối nhiều và bát ăn uống, cắt móng tay, lược chải lông, đệm nằm cho bé và xịt frontline.

SDT: 0902981558 - Trang