• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo ALN hoặc gl chó

ChungKien

Nhà nuôi nhiều mèo quá đã đủ giống nên bán hoặc đổi lấy chó một em mèo aln màu xám xanh. Lông bông dầy và sát. Thuần chủng định nuôi làm giống. Bé tên Mi. Giới tính cái. Nay đã được 6 tháng. 4tr7. Tiêm phòng đầy đủ. Bé hiền nhất trong đội. Rất quấn người nhé. Được mình huấn luyện còn hay masage cho chủ nữa. Đi vệ sinh rất đúng chỗ. Bạn nào nuôi làm giống thì ko còn gì để chê nhé! Mình còn mấy bé nữa. Lh: 0968 89 82 83.

Last edited:

ChungKien

Nhà nuôi nhiều mèo quá đã đủ giống nên bán hoặc đổi lấy chó một em mèo aln màu xám xanh. Lông bông dầy và sát. Thuần chủng định nuôi làm giống. Bé tên Mi. Giới tính cái. Nay đã được 6 tháng. Tiêm phòng đầy đủ. Bé hiền nhất trong đội. Rất quấn người nhé. Được mình huấn luyện còn hay masage cho chủ nữa. Đi vệ sinh rất đúng chỗ. Bạn nào nuôi làm giống thì ko còn gì để chê nhé! Mình còn mấy bé nữa. Lh: 0968 89 82 83.
Ib mình giá e Mi nhé! Tks bạn!
Ib mình giá e Mi nhé! Tks bạn!
4tr7 b nhé