• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo anh lông dài lai

Status
Không mở trả lời sau này.

liberu

T.Viên Năng Động
Đây là mèo nhà người quen gửi nhờ mình bán hộ- Không phải mèo nhà mình.

Mèo bố là thằng Đô- Anh lông dài nhà bà ngoại (bố Đô là cu Cháy nhà cô Hồng Lý Nam Đế)

Mèo mẹ: Anh lông dài lai

Mèo con lứa này chỉ có 2 đứa, 1 đứa giống hệt bố và 1 đứa giống hệt mẹ.

Các bé sinh ngày 10/3/2013, đã biết ăn hạt, cơm ruốc, thịt gà, gan gà, vệ sinh vào chậu xỉ sạch sẽ, sẵn sàng về nhà mới.

Mèo cái, trắng tinh, xù bông giống mẹ.

Mèo đực, vàng vằn hổ giống bố Đô

Giá là 1,5 triệu/bé

Mèo hiện ở nhà mình: số 4 ngách 45 ngõ 132 Khương Trung cũ, Thanh Xuân- đi lối trường tiểu học Nguyễn Trãi
Phone: 0904 24 88 45

Mọi người có thể tham khảo thông tin lứa mèo trước (anh chị của các bé này) tại topic

http://www.yeuthucung.com/topic/48041-hn-ban-meo-anh-long-dai-lai/

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho các bé mèo sớm gặp chủ mới tốt bụng. Fix giá nhiệt tình cho các bạn yêu mèo nhé.

liberu

T.Viên Năng Động
trangnguyenly said:
bạn ơi có ship vào SG ko bạn?nhìn mấy bé yêu qua
Giá ship em mèo nếu bằng đường hàng không thì bằng giá trị em mèo hoặc hơn luôn rồi bạn ạ.

Mèo thuần thì trong SG mới hiếm, chứ mèo lai thì tớ khuyên thật là bạn nên mua trong SG, đỡ mất tiền ship.

liberu

T.Viên Năng Động
Bé mèo cái trắng xù đã về chủ mới rồi. Còn duy nhất bé mèo đực vằn hổ- sản phẩm của bố Đô thôi

phammanh1607

Sư Phụ Bé Bông
Cảm ơn chị nhé. trên đường về bị một trận mưa rào khủng khiếp. về đến nhà em nó bắt đầu khám phá lãnh thổ rồi....
chúc bé còn lại sớm tìm đc chủ !

liberu

T.Viên Năng Động
phammanh1607 said:
Cảm ơn chị nhé. trên đường về bị một trận mưa rào khủng khiếp. về đến nhà em nó bắt đầu khám phá lãnh thổ rồi....
chúc bé còn lại sớm tìm đc chủ !

Đường khu đó mưa sớm, chứ chỗ nhà chị tận gần 4h mới mưa. Cả chủ và mèo đều về nhà mới an toàn là tốt rồi. Chăm bé có vấn đề gì em cứ alo hỏi thoải mái nhé.

liberu

T.Viên Năng Động
anhvu2889 said:
Dạo này bầu bí nên ko tiện đi lại để ship đi xa hả chị ơi :D
Ko những ko tiện đi lại, mà giá trị con mèo không nhiều để chủ phải trả thêm tiền ship em ạ. Mèo thuần thì SG mới hiếm chứ mèo lai thì thiếu gì. Mua bé mèo có >1 triệu, lại tốn từng đó tiền ship nữa thì chủ cũng xót :(

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho bé còn lại sớm gặp chủ mới nào.

Các bạn qua thăm mèo thoải mái vì đợt này lúc nào cũng có người ở nhà.

Status
Không mở trả lời sau này.