• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo anh lông ngắn cái 1 tuổi rưỡi màu lilac

Status
Không mở trả lời sau này.

meomeomeo2501

Sắp tới mình sẽ đi du học nên không còn thời gian và điều kiện chăm sóc bé, cần tìm chủ mới yêu bé thật lòng :p

Bé ngoan, quấn ngừoi và rất háu ăn :D Đã đẻ 1 lứa ( 4 baby )

Bạn nào quan tâm thì liên lạc vào sdt của mình là 01687614660

txh1403

Phá phách member
bé này không nhầm thì bị tỉa lông

bạn nhìn thế nào mà thành ra con mèo bị tỉa lông là sao ... chú này nhìn khá đẹp và chuẩn ,lông có thể hơi xơ xác 1 chút chứ nhìn mình khẳng định là không bị tỉa gì cả...up cho chủ topic....tiện thể send mình cái giá luôn chú này nhé

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
bạn nhìn thế nào mà thành ra con mèo bị tỉa lông là sao ... chú này nhìn khá đẹp và chuẩn ,lông có thể hơi xơ xác 1 chút chứ nhìn mình khẳng định là không bị tỉa gì cả...up cho chủ topic....tiện thể send mình cái giá luôn chú này nhé

Anh Hà đang nhắm em này à :)) em cũng đang nhắm bé này đây :))...nhà anh Hà rước thêm con bé này về cho đôi quân hùng hậu :)) chuyên mèo aln luôn :))

meomeomeo2501

Các bạn ai có nhu cầu về bé này thì hãy gọi điện trực tiếp mình nhé, sr vì ko thể trả lời hết tn của tất cả mọi người được. Thanks !

meomeomeo2501

Thanks b đã quan tâm, e này có mấy pic đấy là do chạy ngoài mưa về nên lông nó thế :p mình đã pm b rùi nhé !

Status
Không mở trả lời sau này.