• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo Anh lông ngắn - Linh Lâm

Status
Không mở trả lời sau này.

lamdtvn07

YTC Developer
Nhà mình chỉ còn lại 1 bé màu trắng, bé là con gái. Tối chụp thêm được ảnh của bé mình sẽ up lên để mọi người tham khảo.
Tks mọi người đã quan tâm và đặt mèo nhà mình.

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ALN , ước mơ xa vời của e T_T đứa màu trắng yêu quá chị Linh ạ , h` co Ngơ nó mọc ra 1 ít lông ngắn ngắn , e toàn gọi nó là ALN =)) nhìn cái mặt cũng lừa tình đáo để ý chị :"> up cho mấy nhóc , có tiền là e rước về liền :x :X :x nhịn ăn nhịn mặc để dành cho bọn nó :">

lamdtvn07

YTC Developer
ALN , ước mơ xa vời của e T_T đứa màu trắng yêu quá chị Linh ạ , h` co Ngơ nó mọc ra 1 ít lông ngắn ngắn , e toàn gọi nó là ALN =)) nhìn cái mặt cũng lừa tình đáo để ý chị :"> up cho mấy nhóc , có tiền là e rước về liền :x :X :x nhịn ăn nhịn mặc để dành cho bọn nó :">

Ngơ là đứa thích được quay phim chụp ảnh, nhớ hồi đó cứ đưa máy ảnh lên là nó lại nhìn theo rất chăm chú cho nên em Hồng Anh mới chấm nó luôn ;))
Mà đón mèo nhà chị Linh thì không đến nỗi phải nhịn ăn nhịn mặc đâu em ạ ;))

lamdtvn07

YTC Developer
Mình up ảnh bé còn lại (do không chụp được thêm ảnh nên đành dùng ảnh cũ):

Cảm ơn mọi người đã đọc topic!

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Ngơ là đứa thích được quay phim chụp ảnh, nhớ hồi đó cứ đưa máy ảnh lên là nó lại nhìn theo rất chăm chú cho nên em Hồng Anh mới chấm nó luôn ;))
Mà đón mèo nhà chị Linh thì không đến nỗi phải nhịn ăn nhịn mặc đâu em ạ ;))

Hì Hì , con đần Ngơ dạo này nó kén ăn lắm chị , sai ý nó là nó thái độ ngai , nhưng mà đc cái vẫn khôn , quát biết nghe , chủ giân biết nịnh :"> nó sắp đc 1 năm tuổi rồi mà hình như chưa lần nào gào đực rõ ràng cả , h` vẫn như trẻ con ý , tung ta tung tăng , phởn pha phởn phơ :D e đang định đón thêm 1 đứa mèo cái nữa , mà không biết nuôi chung 2 đứa nó có cắn nhau không ý ạ :(

CATCHAN

YTC Developer
nhiều người đặt gạch thế này thì không đến lượt mình rồi

lamdtvn07

YTC Developer
Xin lỗi mọi người, tuần vừa rồi nhà mình có việc bận nên không theo dõi tin nhắn cũng như trả lời cho các bạn được, mong các bạn thông cảm.

Mèo nhà mình hiện đều có các bạn đặt cả rồi, và đều là những người chủ rất tốt, mình cảm ơn mọi người đã quan tâm và ủng hộ mèo nhà mình.

Mình xin đóng topic tại đây. Một lần nữa cảm ơn mọi người rất nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.