• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo con nhà bố Cooku mẹ Bơ

Status
Không mở trả lời sau này.

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho các bé sớm về chủ mới nào. Thời tiết nóng bức ngột ngạt quá, người còn mệt huống hồ là bọn trẻ con này :(

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Up cho các bé sớm về chủ mới nào. Thời tiết nóng bức ngột ngạt quá, người còn mệt huống hồ là bọn trẻ con này :(

Hx, bà ngoại nhắn tin bảo Hà Nội mất điện, mẹ cháu đang ở Quảng Ninh nằm điều hoà gió mát rượi... Nghĩ mà thương mẹ em và bọn nhỏ quá! May mà có quạt tích điện. K thì....

liberu

T.Viên Năng Động
Hx, bà ngoại nhắn tin bảo Hà Nội mất điện, mẹ cháu đang ở Quảng Ninh nằm điều hoà gió mát rượi... Nghĩ mà thương mẹ em và bọn nhỏ quá! May mà có quạt tích điện. K thì....

Quạt tích điện chả ăn thua đâu em, gió thì lờ đờ phe phẩy, gọi là hơn quạt tay tí thôi. Chị thấy mùa hè ai cũng đi biển, nhưng chị lại cực ghét đi biển mùa hè nhé. Nóng và nắng cháy da cháy thịt. Chắc cũng tại mùa hè ở VN khắc nghiệt quá :(

Lula

bạn ơi.Cho mình hỏi bố mẹ nó đều là mèo a hết ah @-) . Có gì có thể pm mình giá cả và địa chỉ nhà bạn đc ko.?Mình cũng đang muốn mua 1 bé cái màu kem lông ngắn mặt thộn như mèo bố bạn nhé =.=
Thông cảm , ko phải là tiếc cuộc điện thoại mà là đt toàn sim rác , gọi xong vứt thì bạn lại bảo là lăng nhăng
có gì pm inbox mình hoặc yahoo : luctran.881010 nhé
thanks bạn

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Cám Ơn mọi người đã quan tâm nhé! Các bạn vui lòng gọi cho mình vì mình đi du lịch nên k onl đc, tranh thủ trc khi đi ngủ lên bằng điện thoại nên k pm cho từng bạn đc!

Status
Không mở trả lời sau này.