• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán Mèo lai ba tư mất mẹ từ nhỏ huhu :(

pockchy

sdt m là 0916551678 các b quan tâm thì nt m sẽ rep luôn m ít onl lắm :(
Nhà mình có 1 e mèo lai bố là mèo ba tư mẹ là mèo ta nhưng mẹ e vừa đẻ thì mất rùi :(
e miu giống cái được gần 2 tháng
mình muốn bán cho b nào thật sự yêu thương mèo và nếu đc thì cho m xin địa chỉ e lớn mình muốn đến thăm.
cho mình xin 300k tiền vía và có fix cho chủ nào thực sự yêu thương e nhé :(
đây là ảnh của e ý và bố

PemPem

YTC Developer
Bạn ơi có thể inb cho mình thêm ít ảnh cận mặt của con đc ko??? Cái mẹt vàng vàng giống pem pem của mình quá :(
B gửi mình thêm ít ảnh vào mail: quynhnguyenxuanhd@gmail.com

em mới chơi nên ko biết mèo nga và mèo ba tư thì con nào xù đẹp hơn hả các bác và có cục thịt ở 2 bên má là con mèo nga hay ba tư ạ.

susu2012

Member
thương em wá, giá mình đang ở trên hn. Nhất định sẽ nhận e về nuôi. 1 đứa trẻ mồ côi mẹ, k có tình thương of mẹ...

mrjerry1996 said:
em mới chơi nên ko biết mèo nga và mèo ba tư thì con nào xù đẹp hơn hả các bác và có cục thịt ở 2 bên má là con mèo nga hay ba tư ạ.
Omona cục thịt nào hả bạn? Mèo Nga thường có khuôn mặt nhọn, đôi mắt xanh. Còn ba tư thì mặt các cháu gãy, mắt to và hay chảu nước mắt, đại thể dễ hiểu là thế. Còn tìm hiểu sâu xa hơn về giống và loài bạn có thể sang box tiêu chuẩn các giống chó & mèo ý

Đô Đô & Na Na said:
Omona cục thịt nào hả bạn? Mèo Nga thường có khuôn mặt nhọn, đôi mắt xanh. Còn ba tư thì mặt các cháu gãy, mắt to và hay chảu nước mắt, đại thể dễ hiểu là thế. Còn tìm hiểu sâu xa hơn về giống và loài bạn có thể sang box tiêu chuẩn các giống chó & mèo ý
bạn có yahoo ko cho mình hỏi tí