• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo quý tộc(thuần chủng nuôi ở Việt Nam!)

meoquytoc

Tìm nhà mới cho 5 em mèo CƯNG!!!Vì thời gian hạn hẹp nên mình không thể chăm sóc cho các em TIỂU VẰN,mình rất mong sẽ tìm được người chủ mới cho các em.sdt 01673591444
Các em gồm 2 gái và 3 zai.Đây là mèo ALN,1em tai cup lung và 4 em tai đứng hen,gia ca:gái(4000k) và zai(3000k).các em có vòng cổ phân biêt nhé,khi mua các em mèo các bạn có thể liên lạc với mình để biết thêm cách chăm sóc và chữa trị khi các em có vấn đề.Luu ý:có thuốc chữa đau mắt và chữa tiêu chảy tù nước ngoai gửi về đó.

thienchip86

YTC Developer
Diễn đàn ngày càng ít mèo để bán nên có nhiều bạn buồn quá tìm trò vui trêu mọi người cho đỡ buồn hay sao ấy nhỉ????
Hết mèo vàng như Hổ,giờ lại mèo vằn thuần chủng Việt Nam,hôm trước thi có bạn tặng cả vịt con mới nở trong Box mua bán mèo..chài chài...haizz

Thành viên mới đăng ký này định trêu mọi người thì phải mà trong topic không thấy ảnh hay số điện thoại . Không biết đăng có mục đích gì ? Các anh Mod nên chỉnh lại chế độ để post bài . Mong diễn đàn càng ngày càng lớn mạnh .

thienchip86

YTC Developer
meoquytoc said:
rất cảm ơn các bạn đón đọc,mình sẽ luu ý các vấn đề các bạn đề cập:) :):) :):) :)
meoquytoc said:
rất cảm ơn các bạn đón đọc,mình sẽ luu ý các vấn đề các bạn đề cập:) :):) :):) :)
Hì hì bạn ơi bài viết không được viết bằng chữ màu đỏ nhé,bạn sửa lại đi . các bé xinh quá...up cho các bé về nhà mới nè!!!

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Em tặng vịt con miễn phí đây a. Có vấn đề gì liên quan đến a ak
thienchip86 said:
Diễn đàn ngày càng ít mèo để bán nên có nhiều bạn buồn quá tìm trò vui trêu mọi người cho đỡ buồn hay sao ấy nhỉ????
Hết mèo vàng như Hổ,giờ lại mèo vằn thuần chủng Việt Nam,hôm trước thi có bạn tặng cả vịt con mới nở trong Box mua bán mèo..chài chài...haizz

thienchip86

YTC Developer
ThuKhoaTamThan said:
Em tặng vịt con miễn phí đây a. Có vấn đề gì liên quan đến a ak
hihi chào bạn.mình nghĩ ko có gì liên quan đến mình hết...mình chỉ thấy hơi kỳ kỳ khi bạn vào giao tặng vịt con vì đi mua trứng về cho mèo ăn thì nở ra 1 con mà ko biết làm gì.nếu thực sự bạn muốn cho ai đó mà ko phải nuôi,thì thiết thực nhất buổi chiều bạn đi chợ bạn mang em vịt ra cho mấy bà ngồi ngoài đó mình cam đoan ban đưa cho 10 bà thì sẽ có 9 bà nhận,còn một bà ...sẽ nhận cả hai tay( bà bán vịt,ngan)...còn ở diễn đàn này thì bạn biết là giao cho vui thôi đúng ko?..nếu có điều mình nói bạn ko vui .mình thành thật xin lôi.ko có ý mạo phạm tới ai ở YTC này.vì mọi người đều là bạn và có cung sở thích với mình.rất vui được làm quen với bạn hihihi

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Ờ nhờ. Thế mà k nghĩ ra.
Thank sư huynh nhé....
thienchip86 said:
hihi chào bạn.mình nghĩ ko có gì liên quan đến mình hết...mình chỉ thấy hơi kỳ kỳ khi bạn vào giao tặng vịt con vì đi mua trứng về cho mèo ăn thì nở ra 1 con mà ko biết làm gì.nếu thực sự bạn muốn cho ai đó mà ko phải nuôi,thì thiết thực nhất buổi chiều bạn đi chợ bạn mang em vịt ra cho mấy bà ngồi ngoài đó mình cam đoan ban đưa cho 10 bà thì sẽ có 9 bà nhận,còn một bà ...sẽ nhận cả hai tay( bà bán vịt,ngan)...còn ở diễn đàn này thì bạn biết là giao cho vui thôi đúng ko?..nếu có điều mình nói bạn ko vui .mình thành thật xin lôi.ko có ý mạo phạm tới ai ở YTC này.vì mọi người đều là bạn và có cung sở thích với mình.rất vui được làm quen với bạn hihihi