• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo xù cái màu ghi xám

bi mập

T.Viên Năng Động
bé con nhà mình được hơn 3 tháng, nặng 2kg8. mập mạp khỏe mạnh, bé là mèo cái, biết đi vs đúng chỗ
giá : 5tr
ll : 01225010181
đ/c: 53 nguyễn cửu đàm tân sơn nhì tân phú

[url="

hanazinzin

YTC Developer
Nhìn ảnh này chỉ khoảng 2 tháng tầm >1kg là cùng, phét thì cũng phét cho có lý chút chứ, pó tay

em thấy mèo nhà chị chăm đã như con hamter rùi mà mèo nhà họ 3 tháng lên 3 cân. :)). Chắc cho ăn tăng trọng chị à. Mai gọi điẹn cho guiness việt nam mất =))) :157: :157: :157:

harata2605

YTC Developer
mèo nhà mình 6 tháng mà mí có 2kg9 àh mà mèo bạn 3 tháng 2kg8 bạn nuôi sao hay zâ5y chỉ mỉnh với hìh bé nhà mình nè :((

milkygirl6390

YTC Developer
mèo rất đẹp, màu lông này là silver hiếm hơn màu ghi xám nhiều bạn ạ. Mình nghĩ là bạn nên thay đổi thông tin bán thành bán mèo xù màu Silver. giá 5tr quá ổn ... nếu không quá nhiều mèo ở nhà thì mình sẵn sàng bỏ 5tr để có được bé mèo đẹp thế này ... thế nên các bạn có ý định ném đá thì mình nghĩ nên xem lại hiểu biết của mình đi nhé ... chúc cho bé mau về nhà mới ... :x

bigcake

Member
5 triệu hay 5 trăm đấy hả giời? :hmmm: :157:

:keke_hehe: 500k thì hơi rẻ còn 5triệu thì hơi đắt, nhóc màu lạ đẹp qá, uppppppppppppppppppppppp

linhmu_93

T.Viên Năng Động
mèo rất đẹp, màu lông này là silver hiếm hơn màu ghi xám nhiều bạn ạ. Mình nghĩ là bạn nên thay đổi thông tin bán thành bán mèo xù màu Silver. giá 5tr quá ổn ... nếu không quá nhiều mèo ở nhà thì mình sẵn sàng bỏ 5tr để có được bé mèo đẹp thế này ... thế nên các bạn có ý định ném đá thì mình nghĩ nên xem lại hiểu biết của mình đi nhé ... chúc cho bé mau về nhà mới ... :x

Màu này k phải silver đâu c ạ :))