• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo xù(có ảnh)

Status
Không mở trả lời sau này.

iloveglee

Member
Em ơi, fix giá lại cho em mèo mau về nhà mới đi tội nghiệp nó quá, 2 tr có fix vẫn mắc đấy.

Bạn ơi, thứ nhất bạn làm sao biết mình không fix giá cho bé mau về nhà mới. Thứ hai bạn nói như thể mình đối xử không tốt với bé vậy. Thưa bạn, bé ở nhà mình được chăm sóc tốt lắm, 1 ngày được ăn 4 bữa, vì đang nghỉ hè nên mình và em mình có nhiều thời gian để chơi với bé, buổi tối thì bé ngủ chung với mình. Vì điều kiện không cho phép nên mình phải bán bé nên bạn đừng comment như thế nữa

rebels

Mon & Nô - I love you!
cho mình xin giá vào inbox đi bạn.

Janes Soleil

YTC Developer
Inbox giá bán cho mình nhé, mình ko muốn trả giá kỳ kèo, lâu rồi ko nuôi bé nào và mèo nhà mình cũng gửi hết về cho Mẹ mình nuôi, hì, hy vọng có duyên với bé mèo này.

iloveglee

Member
cho xin giá fix inbox nha bạn.

Inbox giá bán cho mình nhé, mình ko muốn trả giá kỳ kèo, lâu rồi ko nuôi bé nào và mèo nhà mình cũng gửi hết về cho Mẹ mình nuôi, hì, hy vọng có duyên với bé mèo này.

cho minh xin gia da fix lun nhe ban :D

Mình inbox cho các bạn rồi

'" data-cid="273581" data-time="1342005428">OMG So cute :"> !!!!! Úp phụ bé :) bé có đôi mắt PIB đấy :)) [ Puss in Boots =)) ]

Cám ơn bạn, bé ăn nhiều nên tăng kí vùn vụt, lông cũng xù hơn trước nữa, nhìn yêu lắm , tặng bạn thêm tấm hình của bé :D
View attachment 37227

Status
Không mở trả lời sau này.