• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo xù trắng tinh rất đẹp chỉ còn 2 bé ( mèo 34 lai mèo Nga, FIX giá còn 1,3 triệu ) )

petcat

Đậu Phộng
lần trước mình có đăng bài " các thiên thần áo trăng cần tìm chủ mới " , nay mình xin đăng lại bài này có đính kèm theo hình.

MỸ Mỹ nhà mình đẻ được 5 pé, 4 đực ( màu trắng như cục bông gòn ) và 1 cái ( màu vàng ) , bé cái đã có chủ mới, còn lại 4 em đưc này đang chờ đợi các cô chủ cậu chủ đến rước về.

Mèo mẹ là ba tư, mèo cha là mèo Nga nên các bé có lông màu trắng và mắt xanh.

GIá để các bé ra đi là FIX giá 1,3 triệu

số phone của mình : 0909892223 ( sinh năm 84 )

Địa chỉ nhà : 156 Nguyễn Trường Tộ, Tân THành, Tân Phú, HCM

còn đây là hình các bé : mình ko biết cách post trực tiếp, các bạn cảm phiền lick vào đường link phía dưới để coi hình nha, thank các bạn

đường link : http://s1312.photobucket.com/user/leeteechen/library/?sort=3&page=1

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Đàn này nhìn vào là thấy rõ lông trắng, mắt xanh, mũi và miệng vừa nhọn vừa dài. Đó là đặc điểm của "mèo Nga lông dài" (theo cách gọi của VN cho giống mèo Turkish Angora) chẳng thấy tí nào là của Ba Tư hay Anh cả?

petcat

Đậu Phộng
mèo mẹ là ba tư bạn ah, mình cũng nghe ông anh nói lại cho của nó là ba tư và mình thấy đó là mèo xù, lông trắng, bạn Linh trên diễn đàn này đã tới nhà mình xem mèo và đã thấy mèo mẹ rồi.

petcat

Đậu Phộng
minh sẽ chụp hình mèo mẹ lại để up, mèo mẹ là ba tư.

petcat

Đậu Phộng
cảm ơn các bạn đã góp ý, mình cũng chẳng rành mèo Nga và ALD thế nào nữa, chỉ nghe ông anh nói lại, lúc mình hỏi để cho phối thì ông ấy bảo là ba tư, sau đó đăng lên thì mấy bạn góp ý hỏi lại thì nói là ALD. Nhưng nếu mọi người đều nói là lai mèo Nga thì chắc chắn là mèo Nga rồi. mình se sửa lại topic này cho đúng chuẩn. còn bạn nào tới nhà mua sẽ thấy mèo mẹ là biết 34 thôi ah.

petcat

Đậu Phộng
cảm ơn các bạn nhiều nhé, mình đang thực hiện chế độ chăm sóc đặc biệt cho mèo mẹ, e ấy ốm lắm rồi, tạm thời tách bầy luôn. bạn nào muốn có một em 34 lai Nga dễ thương trắng muốt thì đt mình nhé , mình sẽ để lại GIÁ CỰC ĐẸP , chủ yếu là để cho các bé có chủ tốt và mèo mẹ được chăm sóc chu đáo thôi.

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
petcat said:
cảm ơn các bạn nhiều nhé, mình đang thực hiện chế độ chăm sóc đặc biệt cho mèo mẹ, e ấy ốm lắm rồi, tạm thời tách bầy luôn. bạn nào muốn có một em 34 lai Nga dễ thương trắng muốt thì đt mình nhé , mình sẽ để lại GIÁ CỰC ĐẸP , chủ yếu là để cho các bé có chủ tốt và mèo mẹ được chăm sóc chu đáo thôi.
ơ... thế k chụp được mèo mẹ hả bạn... nếu có thì tốt quá

petcat

Đậu Phộng
các bạn ơi đây là hình mẹ Mỹ Mỹ nhé, hiện tại mình chỉ còn 2 bé mèo trắng xinh nữa thôi, giá cực kỳ đẹp, các bạn tới mua mèo của mình rất vừa ý và nói là đẹp hơn trong hình nhiều lắm. Hy vọng các bạn nào yêu các bé trắng tinh, mắt xanh 34 lai Nga thì hãy call cho mình nhé.

HÌnh mẹ các cháu đây ah :

http://s1312.photobucket.com/user/leeteechen/media/IMG_0281_zps5b499649.jpg.html

thêm một tấm nữa ah :

http://s1312.photobucket.com/user/leeteechen/media/IMG_0282_zps3138a36c.jpg.html?sort=3&o=6

petcat

Đậu Phộng
các bạn ơi có ai có nhu cầu ko các bạn, mau rước giúp mình 2 bé còn lại với, mình cảm ơn nhiều, giá 1,6 triệu thôi các bạn ah. Giá rất đẹp đó.

petcat

Đậu Phộng
FIX giá 1,3 triệu cho 2 bé còn lại đây các bạn ơi, giá quá đẹp các bạn ơi, mau rước các bé đi nào.

petcat

Đậu Phộng
tiếp tục lên hàng đầu nào, nhanh đi cho mẹ cháu khỏe lại