• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán một em cún Mini Collie ạ!

zino

YTC Developer
Em cún này đã được em nuôi 6 tháng nay rồi, tính đến nay em ý cũng gần 1 năm tuổi
sắp đến tuổi cập kê, mà em nó giới tính cái T____T
Ở nhà không cho nuôi vì mợ em mới sinh thêm thằng cu, các cụ cứ sợ ảnh hướng đến sức khỏe của "rồng con" mới nở nên em nó bị "bơ"
Thương lắm ý ạ,
em thì ở ngoài HN, ko có chỗ nuôi, em ý đang đc đặt ở quê, Hoài Đức, cách bxe Mỹ Đình chừng 12km thôi ạ.
Nay em muốn tìm 1 chủ tốt cho cô gái này, đây là clip cách đây 1 tháng, lúc em đưa em ý lên HN, nó chưa quen nên dát kinh khủng, em lại đưa về quê rồi, bây giờ lém lỉnh mà lông dài mượt hơn nhiều ý ạ.
Lúc mua em ý là 6,5 triệu ( mua lúc em ý gần 5 tháng tuổi ạ)
Nay em muốn tìm chủ tốt cho em nó, giá em đưa ra là 7 triệu ạ :(
Thực sự là không bõ cái công 6 tháng chăm sóc em ý, mà nhất là em ý đang đến tuổi cập kê, cho đi phối giống thì hứa hẹn sẽ ra bầy Mini Collie có giá lắm ạ ( mua cún con 4 tháng cứ từ 5-6,5 triệu ạ.
Gửi các bác clip của em nó, sang tuần em sẽ up clip mới nhất của " người đẹp" lên cho các bác xem ạ.
Đây là SDT của em: 01647 693 868
Có gì các bác cứ call em nhé!
[video=youtube;q3axpgp4eo0]http://www.youtube.com/watch?v=q3axpgp4eo0&feature=youtu.be[/video]