• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán nhím cảnh tại hà nội

Status
Không mở trả lời sau này.

khoamax

T.Viên Năng Động
lên nào

Nhung90

T.Viên Năng Động
bác j` ơi, em có nuôi 1 đôi nhím mà sao hôi quá, làm sao để cho đỡ hôi bh? em đụng vào nó còn phì em nữa tức muốn bóp cho phát mà ng nó đầy gai bóp đau tay lắm nên lại thôi, từ hôm mang về đến h chưa dám đụng vào vì sợ nó cắn, bác nuôi chắc cũng lâu rùi chia sẻ kinh nghiệm cho em vs

Nhung90

T.Viên Năng Động
nuôi nhìu chỉ tốn tiền thuê nhà thôi à... nhưng thấy sắp nhỏ yêu quá nên k có kìm lòng được

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
bác j` ơi, em có nuôi 1 đôi nhím mà sao hôi quá, làm sao để cho đỡ hôi bh? em đụng vào nó còn phì em nữa tức muốn bóp cho phát mà ng nó đầy gai bóp đau tay lắm nên lại thôi, từ hôm mang về đến h chưa dám đụng vào vì sợ nó cắn, bác nuôi chắc cũng lâu rùi chia sẻ kinh nghiệm cho em vs

mùi hôi là do phân và nước tiểu của nó gây ra, em cần dọn chuồng thường xuyên cho nó, còn việc con nhím nó nhát là do chưa quen mùi của em
mỗi lần bế nó thì luồn tay xuống bụng để cho nó quen mùi và không co lại nữa, phải thật nhẹ nhàng không là đau tay và con nhím ngày càng nhát hơn
chú ý nếu nó liếm tay là đang làm quen nhưng cẩn thận ngón tay nhé

biconluntun

T.Viên Năng Động
Bác còn các em để bán k ạ??? giá cả vẫn thế ạ?? Em muốn mua 1 bé mà có vẻ hơi mắc :Onion09:

bạn có mua t bán cho nè, t còn 1 e muối tiêu giá 400k

biconluntun

T.Viên Năng Động
nuôi nhìu chỉ tốn tiền thuê nhà thôi à... nhưng thấy sắp nhỏ yêu quá nên k có kìm lòng được

nhiều e nhím dạn ng từ nhỏ chứ nhiều e lớn rồi rất khó quen chủ. nền ng ta thíc nuôi tầm 1,5-2,5 tháng

Status
Không mở trả lời sau này.