• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán pé mèo ald lai ba tư mặt gãy mép dày 2 tháng tuổi

meoconxinh

YTC Developer
tình hình là mình cần tìm chủ cho pé mèo iu quý,mình vừa rước pé về đc khoảng 1 tháng thôi,nhưg vì gia đình mình ko thích mèo nên ko cho mình tiếp tục nuôi,với mình cũng vừa đc tặng pé poodle,ko nuôi nổi 2 pé cùng lúc,nên đành chia tay pé mèo,mog sẽ tìm đc 1 ng chủ yêu thương pé
pé là mèo ald lai ba tư,màu phấn hồng,pé đc hơn 2 tháng tuổi,là mèo cái nhé,siêu khoẻ,siêu lanh lợi,siêu đáng iu luôn,mình rước pé này ở 53 nguyễn cửu đàm tân phú với giá là 3tr9
giờ mình để lại 3tr5 thôi,tặng kèm 1 số vật dụng cho pé,mình muốn tìm 1 ng thật lòng iu quý mèo,ko tiếp mấy bạn mua đi bán lại nhé,liên lạc với mình sdt 0903526650,mình ở q3 đg kỳ đồng
mấy bạn chịu khó click vào fb mình để xem hình pé nhé vì minh ko up hình đc,thanks đã đọc tin.
https://www.facebook.com/vu.n.tran.7/posts/4251456343663?comment_id=4161383&offset=0&total_comments=1&notif_t=feed_comment
nếu ko vào đc 2 web trên mấy bạn search fb mewmewtran nhé