• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán phốc sóc mini sắp đẻ ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.

miumiu2203

YTC Developer
mình là chủ cũ của bé này.mình xin nói thật bé này đã tầm 6 tuổi rồi và bị mấy lần có hiện tượng bụng to,có hiện tượng nghén và ti hồng như chửa nhưng thật ra không phải chửa mà bị chửa giả.bé này còn bị hoócmon kém nữa và khi nghén phải đút cháo vào mồm không tự ăn được.thế nên ngày trước mình phải bán tống bán tháo bé đi với giá 3 triệu vì nó đã già và không đẻ đái được

PboySeiki

Lớp trưởng
mình là chủ cũ của bé này.mình xin nói thật bé này đã tầm 6 tuổi rồi và bị mấy lần có hiện tượng bụng to,có hiện tượng nghén và ti hồng như chửa nhưng thật ra không phải chửa mà bị chửa giả.bé này còn bị hoócmon kém nữa và khi nghén phải đút cháo vào mồm không tự ăn được.thế nên ngày trước mình phải bán tống bán tháo bé đi với giá 3 triệu vì nó đã già và không đẻ đái được

Có thật 0 đây, chủ thớt cho ý kiến đi, mình là mình rất ghét cái kiểu bán buôn lừa đảo nhá

bulldogs

Member

Chứng tỏ bạn này bẩn tính thật. Bán cún cho người ta rồi còn vào phá đám. Để yên cho bạn ý bán. Bạn ý bán chắc là có nguyên do. Bạn ý bảo hành cho người mua nữa mà. Mà mình cũng k biết có phải bạn là chủ nhân cũ đích thực của em nó k nữa

miumiu2203

YTC Developer
mình là chủ cũ của nó.mình không phải phá đám mà mình nói lên sự thật cho mọi người biết thôi.đúng là hôm qua mình trả giá là 4 triệu chẳng qua là mình vẫn còn quý bé đó và không muốn bé trao qua nhiều tay.mình trả giá như vậy thôi chứ đòi hơn thì thà mua 1 con khác đẹp và không bị già còn hơn.7 triệu mua được 1 con đẹp hơn nhiều

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
OMG 6 tuổi và bị nghén thì khó ăn :| làm s mà có chất dd~ và sk để nuôi con ???? mình nói thật là k nên để bé đẻ :| đừng đẻ nếu k bé sẽ ra đi trong nuối tiếc đó ....

Status
Không mở trả lời sau này.