• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Ruà con cực cute giá không quá 50k/bé

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Tình hình là hmấy hôm trước được bác ruột xuống nhà chơi, tặng cho đôi rùa hình như là rùa tai đỏ con con, xinh xắn ... Ăn trâu kinh, bò thôi rồi, thịt lợn, cá mồi nhỏ cứ thả vào là ăn liền < Nuôi nó tốn tiền kinh :)) :)) > Mình với lại cũng không biết, nói thẳng không thích nuôi loài này nhất giống này nên đăng tin bán 30k /e, 2 em 60k không fix vì mình hỏi bác mình giá cả của 2 con bác mua tặng mình bao nhiêu, bác bảo vậy! Nếu không để cho chắc >> mình sẵn sàng dẵn m.n ra quán bán rùa cảnh , cho xem giá xem mình nói đúng hay sai ok?
Nếu không thì đổi pet nào có giá trị tương đương cũng được nhé! Quan tâm nhất tới bò sát hay chim cảnh or cá cảnh ^^ nhé ^^ ảnh cho nợ, không thì pm, mình share ảnh ngay

rẻ nhưng mà mình lại k ham cái này lắm
hóa ra con chó lùn tên là dachshund
hôm qa cũng gặp 1 con chó như vậy mà k být giống gì, còn bán chó ấy k b

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Xứ sở sương mù said:
rẻ nhưng mà mình lại k ham cái này lắm
hóa ra con chó lùn tên là dachshund
hôm qa cũng gặp 1 con chó như vậy mà k být giống gì, còn bán chó ấy k b
Còn bạn nhé !^^ giá 2tr, mình có thể cho bạn xem hình + webcam lun nha ^^

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Xứ sở sương mù said:
nhưng mà k být nó có chắc chắc là k nhiễm bệnh tật ko
tại vì giờ chó cảnh toàn tình trạng chung nên hơi nản
:)) chó nhà đẻ, có nguồn gốc, xuất xứ, chó cha( vừa bán)chó mẹ kể cả cụ ngoại còn sống ( 15t) chứ còn nói gì :)) :)) qua xem thì biết ^^ Mình k lấy tiền xem đâu :)) cún nhà mình bán rồi mà bị trả lại do ấp ủ mầm bệnh thì xin hoàn trả toàn bộ tiền nhé! + bồi thường thêm 200k gọi là công đã đi lại để mua cún! ok? nếu mua , bạn nghĩ sao nếu việc mình tăng bảo hành cún tới 1 năm ? thậm chí cả đời cún? đủ thuyết phục chưa bạn?

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Mai tồ said:
thích bé dachshund quá mà ko có xiền, hiu hiu :