• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bé đã có chủ tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.

_Linyurin_

Dạ có Oreo bé Ginie đỡ kêu hẳn mừng lắm c ạ. Thôi ko lảm nhảm loãng topic của c nua hihi. Tình hình sao nữa em nt cho c sau nha.

Up up cho cô Công Chúa shinh đẹp mau kiếm đc chủ tốt!!!

_Linyurin_

Em mới phát hiện Công Chúa và Oreo giống nhau ghê, Oreo cũng có đốm đen trên chân phải trước đó c :)). Mẹ Samy cho ra nhiều màu nhưng bố Pento lại quyết định vị trí màu năm ở đâu nhiều hơn c nhỉ.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Em mới phát hiện Công Chúa và Oreo giống nhau ghê, Oreo cũng có đốm đen trên chân phải trước đó c :)). Mẹ Samy cho ra nhiều màu nhưng bố Pento lại quyết định vị trí màu năm ở đâu nhiều hơn c nhỉ.
Ừ e, lứa đầu của Sami cũng có bé tam thể, chân trc nó cg "dính" cái đốm đen nữa, c nói vui rằng "ko bít trg bụng mẹ tụi bây nghịch phá cái j mà chân dính lọ nghẹ vậy ko bít"

_Linyurin_

Ui trời ơi kute quá điii. Bé cưng đó giờ chắc lớn lắm rồi đây. Gả tụi nhỏ đi chắc nhớ tụi nó lắm c nhỉ.

Sao em up hình lên avatar rồi mà nó vẫn trắng trơn thế lày =.= mún khoe hình tg nhỏ muh cung ko dc.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ui trời ơi kute quá điii. Bé cưng đó giờ chắc lớn lắm rồi đây. Gả tụi nhỏ đi chắc nhớ tụi nó lắm c nhỉ.

Sao em up hình lên avatar rồi mà nó vẫn trắng trơn thế lày =.= mún khoe hình tg nhỏ muh cung ko dc.
Ừ, gả xg 1 đàn, nhà trống trơn, bùn lắm e ơi, nhớ này nhớ kia hồi còn tụi nhỏ quậy phá
Chắc hình nặng quá, e chỉnh nhỏ xuống hết cỡ đi mới đc! ~.~

_Linyurin_

Up cho cô CC shinh đẹp kiếm đc chủ tốt!!

Oreo đang tùng tinh nhảy qua nhảy lại trong phòng c ơi, tối nào cũng phải 1 tăng như vậy rồi tự đúng giờ là đi ngủ. Cái mẹt đi ngủ siu ghét lun hihi. Ngủ 1 mạch đến sáng 5g tg nhỏ dậy lại tự kiếm trò chơi tự chơi.

Status
Không mở trả lời sau này.