• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bé con của ruby và bông đã ra đời xin ra mắt các bác

nguyen thu trang

gold member
khoe với cả nhà niềm hạnh phúc của em tí các bé sinh ngày 21/02/2013 :157:
sau đây là mẹ ruby :lau_mo_hoi:

và nhân vật chồng của em nó đây ạ :lau_mo_hoi:

và cuối cùng sau đây là đàn con của 2 vợ chồng bông và ruby ạ :lau_mo_hoi: (3 ngày tuổi)

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
cute quá , chúc mừng bé ruby nà, thành quả xinh quá cơ , mai sau cute lắm đây , chúc các công chúa xinh đẹp như mẹ ruby , các hoàng tử đẹp trai như bố ba tư k tên nà :D Khi nào các pé mở mắt nhớ update nhá bạn , bạn định bán pé giá nhiêu thế :D

nguyen thu trang

gold member
toypoodle_123 said:
cute quá , chúc mừng bé ruby nà, thành quả xinh quá cơ , mai sau cute lắm đây , chúc các công chúa xinh đẹp như mẹ ruby , các hoàng tử đẹp trai như bố ba tư k tên nà :D Khi nào các pé mở mắt nhớ update nhá bạn , bạn định bán pé giá nhiêu thế :D
t chưa biết dc vì nó là lai 34 đợi bọn trẻ lớn tí nữa xem mặt mũi chúng nó ntn :157: . trôm vía mẹ ruby chăm con rất khéo chịu khó ăn nữa ( 3 ngày ăn hết con gà 2.5kg :good_job: )

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
nguyen thu trang said:
t chưa biết dc vì nó là lai 34 đợi bọn trẻ lớn tí nữa xem mặt mũi chúng nó ntn :157: . trôm vía mẹ ruby chăm con rất khéo chịu khó ăn nữa ( 3 ngày ăn hết con gà 2.5kg :good_job: )
khiếp , 3 ngày mà ăn hết 2.5kg cơ à , chắc bọn trẻ ú lắm nà

vanixbun

có khả năng bé mèo con nằm ở giữa trong cái pic cuối giống bà nó lắm, mũi có vẻ đã hơi hếch rùi :Onion35: bạn mau mau up ảnh mở mắt của mấy bé lên để mn được chiêm ngưỡng nhá :gongxi-1:

nguyen thu trang

gold member
vanixbun said:
có khả năng bé mèo con nằm ở giữa trong cái pic cuối giống bà nó lắm, mũi có vẻ đã hơi hếch rùi :Onion35: bạn mau mau up ảnh mở mắt của mấy bé lên để mn được chiêm ngưỡng nhá :gongxi-1:
dạ đây là chúng nó đây ạ.