• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Husky đẹp zai tìm chủ tốt :3

Eclap

Member
Up cái buổi trưa :)
Bác nào muốn qua xem cún thì để sang tuần sau nhé, mh đi công tác hết tuần mới về.

Eclap

Member
Mình vừa inbox bạn. Update ảnh vừa tức thì của bé cái 01 này. Quá trình từ ngái ngủ đến bị đánh thức của em nó :D :D

Eclap

Member
Chào buổi sáng mọi người :)
Tuần vừa rồi mh đi công tác, bác nào hẹn qua xem thì mời tuần này qua nhé :) Đi 1 tuần về thấy các cháu lớn không ngờ luôn :D

Eclap

Member
Chào buổi tối cả nhà :) Public giá luôn để đỡ mất công mọi người nhắn tin hỏi nhé. Sẽ fix đẹp cho những người nhiệt tình và ở xa :)

Eclap

Member
Chào buổi tối mọi người :)
Sắp đến giai đoạn xuất chuồng rồi, còn 2 cháu mời các bác đặt gạch

MrJang

Member
up phụ.
ước gì là am hay sam thì mình hốt liền rồi. ở HN nhiều người bán quá, chỉ có mình bạn là có thể GD tại sg mà k phải 2 loại mình thích :sad:

bạn cho mình giá + phí ship luôn nha. mình ở Tây Ninh nhưng có thể lên sg lấy. ( hỏi để có thay đổi sở thích thì múc luôn ) kaka

Eclap

Member
Cảm ơn 2 bạn nhiều :)

Giá thì mình đã public để các bạn đỡ mất công hỏi, 6tr5/ bé bạn nhé. Phí ship vào Sài Gòn theo mình tìm hiểu thì đường hàng không là 1tr (chưa kể lồng), đường sắt là 700k (chưa kể lồng). Đường sắt cũng ok vì trên đường vận chuyển sẽ có người chăm sóc cho ăn uống. Trong trường hợp ở xa như bạn thì mình tặng bạn cái lồng vận chuyển và hỗ trợ bạn 1 chút tiền ship nhé :)

Bé cái 01 Bi Eyed (2 mắt 2 màu), nếu muốn thêm ảnh chi tiết thì pm lại inbox mình mình gửi cho :)

Eclap

Member
Thanks bạn ;)
Đợt tới cháu nó cứng cáp rồi mình ship vào nhé. Chăm sóc và yêu thương cháu nó giúp mình :)