• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé mèo đã tìm được chủ :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Bé mèo là của nhà bác mình. Mèo mẹ sinh được 4 bé, 3 bé đều có người nhận nuôi hết rồi, chỉ còn bé đực màu hồng phấn này thôi. Bác mình muốn tìm nhà cho bé trước tết.

Còn 3 ngày nữa là bé qua 3 tháng tuổi, sinh ngày 26/10/2012.

Bé rất nghịch ngợm, nhưng quấn chủ tình cảm, ăn được cơm và hạt Whiscat ngâm nước, đi vệ sinh trong toilet.

Bác mình muốn lấy vía cho bé là 500.000

Ngày mai mình xuống nhà bác mình lấy mèo, nếu tiện đường thì mình có thể đem bé qua tận nhà cho bạn nào mua.

Hình của bé :

Ai muốn mua thì pm cho mình bít nhé :)

trongqui said:
ở HCM mèo ta bị bỏ rơi không đếm xuể, năn nỉ cho người ta đem về nuôi mà còn không ai đem về, bạn cần gì phải mất công chạy về Bến Tre đem con mèo đó lên bán với giá 400k rùi lại kể lể bù tiền xăng
dù trình độ mèo ta mình ko cao lắm
nhưng cũng để biết mèo ta không bao giờ có màu hồng phấn đâu bạn
mèo ta chỉ co mấy màu chính là đen trắng vàng và vằng
bạn tìm thử cho mình có con mèo ta nào giống màu của mình ko ?

tinytei

TinyTei
ai bảo vs bạn là mèo ta ko có màu hồng phấn vậy?
mèo ta nhà bạn mình ( Mèo mẹ màu trắng vàng, mèo cha màu trắng đen ) đẻ ra 1 pé hồng phấn bụng trắng cực xinh. còn xinh hưn pé nhà bạn.
~~"

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Màu j cũng k quan trọng nhưng giá 500k để mua con chó con rồi, mèo 500 là k hợp lý rồi b ơi, k phải m k bông bằng z nó mà sự thật là nv. Chó còn có giá chứ mèo chừng 200k đổ lại thôi. Hi vọng b sẽ bít cái hợp lý.

Status
Không mở trả lời sau này.